Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, Đà Nẵng, Quảng Nam, Quảng Ngãi,… (tháng 6&7/2013)

cocghe266

Administrator

Click vào vị trí ứng viên quan tâm để biết Hạn chót nộp hồ sơ

P/s:

Cách thức nộp hồ sơ:

Bước 1: Ứng viên đăng ký tài khoản tại trang: http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html
Bước 2: Tạo hồ sơ
Bước 3: Click vào tin tuyển dụng của vị trí muốn ứng tuyển, sau đó click vào nút "Nộp đơn" để nộp

Hoặc: Nộp hồ sơ trực tiếp tại chi nhánh nếu trong tin tuyển dụng của chi nhánh đó có cách thức ứng tuyển này.

Tin liên quan:

> Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Bình Dương, Tây Ninh, Hà Tĩnh,…
> Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Đà Nẵng, Cần Thơ, Bắc Ninh,… (tháng 6/2013)
>
Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu, Bình Phước (tháng 6&7/2013)

có được ứng tuyển nhiều vị trí không nhỉ? nhỡ nộp nhiều vị trí họ lại cho out luôn thì khổ. :(

hic. Tech này làm ăn vớ vẩn thật. Nộp đến 4 lần. Mà k lần nào được xem hồ sơ. Haizz. Thằng bạn nộp 10 lần mới được xem 2 lần. Và vẫn chưađược gọi đi pv, thi lần nào. K hiểu tác phong làm việc của Tech như thế nào

hic. Tech này làm ăn vớ vẩn thật. Nộp đến 4 lần. Mà k lần nào được xem hồ sơ. Haizz. Thằng bạn nộp 10 lần mới được xem 2 lần. Và vẫn chưađược gọi đi pv, thi lần nào. K hiểu tác phong làm việc của Tech như thế nào

Bạn đừng nhìn vào cái phần "Số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ = 0" mà nói Tech chưa xem hồ sơ nhé. Mình nộp lần đầu, cái phần "số lần nộp đơn trực tuyến = 1", "số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ = 0" nhưng vẫn được gọi bình thường. Ngta ko gọi bạn phải xem lại bạn chứ đừng nói ngta vớ vẩn.

Bạn đừng nhìn vào cái phần "Số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ = 0" mà nói Tech chưa xem hồ sơ nhé. Mình nộp lần đầu, cái phần "số lần nộp đơn trực tuyến = 1", "số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ = 0" nhưng vẫn được gọi bình thường. Ngta ko gọi bạn phải xem lại bạn chứ đừng nói ngta vớ vẩn.
Híc. Mình và bạn mình đã qua phỏng vấn và thi nhiều ngân hàng rồi. Chẳng nhẽ không qua vòng gửi xe của Tech. Haizz. Nếu một mình mình thì mình không nói làm gì. Nhưng nhiều người trên diễn đàn này đã từng như vậy. Không có lửa làm sao có khói. Vì sao tin tuyển dụng của Tech không được mấy ai quan tâm. Hơi bức xúc, nói quá, mong bạn bỏ qua

sự thật là Tech làm ăn vớ vẩn bỏ xừ, bọn bạn tớ nộp chẳng đứa nào nhận được 1 cái tin, giờ cứ nhìn thấy tin tuyển dụng của Tech là chẳng ai thèm đọc làm gì cho mệt, kiểu như đăng tin tuyển cho vui vậy, xong bặt vô âm tín mà ngày nào cũng tuyển ầm ầm

ui nghe oải nhỉ, hic, để xem hết hạn nộp hồ sơ là 30.6 cái CV của mìn có được ngó tới ko, ko là mình cũng phải đánh giá lại tác phong tuyển dụng của bank nè

Toàn yêu cầu kinh nghiệm 2 năm trở lên :)) không có cái nào 1 năm sao :3

Thôi cứ hóng đi, mặc dù vị trí nào cũng yêu cầu kinh nghiệm

mọi người ơi, có ai upload ảnh trong phần thông tin cá nhân được không ?? sao mình ko thể tải lên được nhỉ :(((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên