Techcombank tuyển dụng một số vị trí tại Hà Nội [20.05.2012]

mai tớ cũng pv đây. 10h.vị trí RM priority . hic tớ apply nhưng k nghĩ vị trí này là manager.hichic. cậu vị trí nào thế ?????

mai tớ cũng pv đây. 10h.vị trí RM priority . hic tớ apply nhưng k nghĩ vị trí này là manager.hichic. cậu vị trí nào thế ?????

Hikk, câu này khoai ah $$ tại tớ apply một lúc mấy vị trí liền trong tech nên lúc gọi tớ chẳng biết là gọi cho vị trí nào nữa hikkk ##

---------- Post added 03-05-2012 at 10:18 PM ----------

Mà cậu pv ở đâu thế? tớ là ở 29t2 Hoàng đạo thúy

Bạn pv rùi ah? Câu hỏi có khó ko? Mình mai mới đi, mà cũng hoang mang ko biết phải chuẩn bị gì &&

Mai tớ cũng RM Priority ở 29T2 đây, cũng 10h, nhưng tớ hnay đi fvan GDV, đến lúc về nhận đc thêm tin nhắn mời mai đi fvan ở Hoàng Đạo Thúy.

Sao vị trí này lại là manager bạn honghoaiduc ơi ?

//Chiều nay đi fvan rất vui (được nói chuyện với các bạn GDV tương lai), nhân tiện đây cho tớ tìm bạn My, tớ thích ý tưởng đi biển của bạn =))

Mai tớ cũng RM Priority ở 29T2 đây, cũng 10h, nhưng tớ hnay đi fvan GDV, đến lúc về nhận đc thêm tin nhắn mời mai đi fvan ở Hoàng Đạo Thúy.

Sao vị trí này lại là manager bạn honghoaiduc ơi ?

//Chiều nay đi fvan rất vui (được nói chuyện với các bạn GDV tương lai), nhân tiện đây cho tớ tìm bạn My, tớ thích ý tưởng đi biển của bạn =))

Bạn đi pvan chiều qua ah? có kết qua qua vòng pvan chưa ?

Mình vừa nhận được mail báo tạch xong :(
Trong mail có bảo là "Chúng tôi chỉ tiếp nhận thông tin ứng tuyển của Anh/Chị sau 06 tháng kể từ lần tuyển dụng này"
Thế là bao nhiu vị trí đang tuyển bjo mình ko đc xem xét nữa à? Có bạn nào vẫn đc gọi đi pv ở vị trí khác sau khi nhận đc mail này ko?

---------- Post added 04-05-2012 at 10:48 AM ----------

Mới ứng tuyển Tech lúc chiều thì vừa nãy mình nhận được tin nhắn báo mai đi pv ở Bà Triệu. Vấn đề là mới tuần trước mình cũng mới đi pv ở Tech xong, cũng vị trí GDV, và đã nhận được mail báo tạch. Bây h đi tiếp thì khả năng đến 99% là mình lại gặp chị pv hôm nọ. Có nên đi không đây mọi người ???????
Tớ tưởng là bị tạch rùi thì sau 6 tháng nó mới nhận hồ sơ, cậu nộp típ vẫn đc gọi đi pv à?

Mình vừa đi pv về, nói chung là suôn sẻ, chị pv dễ thương nói chuyện thoải mãi lắm, câu hỏi toàn về bản thân chẳng có tí gì nghiệp vụ hay tình huống cả ^^ chị bảo 2 tuần nữa sẽ có kết quả ^^

haizzzzzz chiều nay pv rồi mà giờ cứ lơ nga lơ ngơ thế này :( có ai PV ở Bà Triệu chiều nay với mình ko nhờ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên