Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Nội Bài (GẤP) [05.08.2012]

@huongnl_77: bạn được thông báo kết quả qua mail à. Mình vừa đi phỏng vấn hôm qua, cũng chưa biết kết quả như thế nào. Nhưng bạn tự tin với có kinh nghiệm như vậy mà bị vậy thì tớ cũng không có hi vọng gì rùi. thôi cứ chờ kết quả vậy.

Thôi thì cứ hy vọng đi bạn ạ.
Mình đc tbao qua mail.
Tự tin nhưng mà vẫn có cái cần rút kinh nghiệm.
Cố gắng lần sau vậy. Bạn có kq thì tbao cho mng nha.

Mà bạn ở đâu hả hươngnl. Hôm tớ đi phỏng vấn, cũng nhiều cái không vừa lòng bản thân lắm vì tớ nói thật quá nên cunzg không hi bọng nhiều vì nghĩ nhiều bạn giỏi hơn. Nếu fail thì có thư cảm ơn sớm thôi. Hì hì. TỚ sẽ update tình hình...

Mà bạn ở đâu hả hươngnl. Hôm tớ đi phỏng vấn, cũng nhiều cái không vừa lòng bản thân lắm vì tớ nói thật quá nên cunzg không hi bọng nhiều vì nghĩ nhiều bạn giỏi hơn. Nếu fail thì có thư cảm ơn sớm thôi. Hì hì. TỚ sẽ update tình hình...

Chưa có kq thì đừng bi quan bạn à. Tự tin lên.
Mình ở Đông Anh bạn ạ.

Bạn ở đâu đ.a thế. Tớ cũng ở đ.a nè. Hum đi pvaasn, bạn yêu cầu lương bao nhiêu. Bạn pvan có lâu ko.

Bạn ở đâu đ.a thế. Tớ cũng ở đ.a nè. Hum đi pvaasn, bạn yêu cầu lương bao nhiêu. Bạn pvan có lâu ko.

T ở Kim Chung, bạn ở chỗ nào?
T yêu cầu lương 4-5mil, còn bạn?
Hôm đó pvan cũng lâu lâu vì bị chị ấy đá xoáy t nhìu về cái khoản có knghiem bán hàng thì em cũng phù hợp với QHKH, sao e lại chọn GDV, loằng ngoằng....
CÒn bạn thì tnao?

Các bạn cho mình hỏi nhé! các bạn có nộp đơn trực tuyến trên Web của tech ko? mình nộp rồi mà chẳng thấy tech ngó quá hồ sơ của mình gì cả? Ở mục nhà tuyển dụng xem hồ sơ của ban lúc nào cũng 0 đồng. Hic! các bạn đc gọi đi thi rồi, có kinh nghiệm gì chia sẻ với mình nhé. Thanks all!

Các bạn cho mình hỏi nhé! các bạn có nộp đơn trực tuyến trên Web của tech ko? mình nộp rồi mà chẳng thấy tech ngó quá hồ sơ của mình gì cả? Ở mục nhà tuyển dụng xem hồ sơ của ban lúc nào cũng 0 đồng. Hic! các bạn đc gọi đi thi rồi, có kinh nghiệm gì chia sẻ với mình nhé. Thanks all!

Bạn có mail báo về là đc.
Ko có thì gửi Mail nữa cho chắc bạn ạ.

T ở Kim Chung, bạn ở chỗ nào?
T yêu cầu lương 4-5mil, còn bạn?
Hôm đó pvan cũng lâu lâu vì bị chị ấy đá xoáy t nhìu về cái khoản có knghiem bán hàng thì em cũng phù hợp với QHKH, sao e lại chọn GDV, loằng ngoằng....
CÒn bạn thì tnao?
GDV ở tech mà bạn y/c lương 4-5 tr là hơi cao ùi,các chị ở phòng tớ tính cả phụ cấp mí đc ngần ấy :D. Theo tớ thì mềnh là nvien mới ra trg, có đc offer lương cũng chỉ trả lời nước đôi thôi, đừng đưa ra con số cụ thể, dễ chít lắm :D

GDV ở tech mà bạn y/c lương 4-5 tr là hơi cao ùi,các chị ở phòng tớ tính cả phụ cấp mí đc ngần ấy :D. Theo tớ thì mềnh là nvien mới ra trg, có đc offer lương cũng chỉ trả lời nước đôi thôi, đừng đưa ra con số cụ thể, dễ chít lắm :D
hix, mình tham khảo t.tin là GDV lương chính thức gồm cả phụ cấp là 4,3mil; với lại nghe nói làm ở Nội Bài vất vả nên mình nói thế. Chứ cũng chưa có knghiem về cái khoản offer lương nè, bạn chia sẻ chút knghiem đi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên