Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, Bắc Ninh [15.04.2012]

Em đi pv 2 lần rồi mới đến vòng cuối a? có phải thi viết hok em ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t gửi trực tuyến 2 lần ở tech rùi mà lúc nào cũng trong tình trạng nhà tuyển dụng chưa xem. lần này trên web tech thấy tuyển gdv ở Bắc Ninh,mọi ng ai đã gửi chi nhánh tỉnh ngoài cho t ít kinh nghiệm, nên gửi mail hay mang hồ sơ tới thẳng chi nhánh nhỉ :(

cái này hết hạn lâu rồi mà

uk. cái này hết lâu rùi nhưng t thấy trên web của Tech bây h thấy đăng tin tuyển, tại Bắc Ninh, 15/7 hết hạn. t gửi trực tuyến lần trước cũng có mail reply nhưng ko đc gọi, xem Quản lý hồ sơ thì thấy ghi là Nhà tuyển dụng chưa xem. Lần này cũng như vậy. Nên t thử gửi mail cũng ko thấy hồi âm ( chắc hnay thứ 7 nghỉ :p), ko bít có bạn nào gửi hồ sơ trực tiếp ko. hihi. cảm ơn mọi ng trước nha :)

Có bạn nào nộp hồ sơ GDV đợt tuyển dụng tháng 6 ở Techcombank ko? Mình nộp hồ sơ rùi, nhà tuyển dụng đã xem rùi mà mãi chưa thấy gọi :(9 hay là tạch rồi. hic

uk. cái này hết lâu rùi nhưng t thấy trên web của Tech bây h thấy đăng tin tuyển, tại Bắc Ninh, 15/7 hết hạn. t gửi trực tuyến lần trước cũng có mail reply nhưng ko đc gọi, xem Quản lý hồ sơ thì thấy ghi là Nhà tuyển dụng chưa xem. Lần này cũng như vậy. Nên t thử gửi mail cũng ko thấy hồi âm ( chắc hnay thứ 7 nghỉ :p), ko bít có bạn nào gửi hồ sơ trực tiếp ko. hihi. cảm ơn mọi ng trước nha :)
Nhà tuyển dụng chuyển hồ sơ qua file excel rôi xem file đó nên trên mạng toàn thấy ghi là chưa xem bạn ạ. T thấy bảo thế, hì :D

Có bạn nào nộp hồ sơ GDV đợt tuyển dụng tháng 6 ở Techcombank ko? Mình nộp hồ sơ rùi, nhà tuyển dụng đã xem rùi mà mãi chưa thấy gọi :(9 hay là tạch rồi. hic

Ô nhà tuyển dụng xem hồ sơ trực tuyến của bạn rồi á? :(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back