Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.03.2013]

mình từng nộp tech rồi, bây h chỉ chỉnh sửa lại hồ sơ. sao ko thấy chỗ gửi hồ sơ ở đâu nhỉ?
Sau khi đăng nhập & chỉnh sửa hồ sơ, bạn phải click vào tin tuyển dụng bạn quan tâm và nhấn vào nút "Nộp đơn trực tuyến" để nộp. Bạn click vào đây để vào tin tuyển dụng GDV nhé.
Có xóa được thư tự giới thiệu ko cả nhà???
Ý bạn là xóa thư tự giới thiệu khi đã ứng tuyển hay trước khi ứng tuyển bạn muốn xóa thư cũ để tạo thư mới?

Muốn xóa thư tự giới thiệu bạn có thể vào mục Quản lý hồ sơ xin việc, click vào Danh sách thư tự giới thiệu, ở phần Thao tác bạn có thể xóa/sửa/nhân bản thư.

Ngoài ra khi ứng tuyển một vị trí khác với vị trí trước đó bạn có thể chọn Tạo thư tự giới thiệu mới đó:)

ad cho mình hỏi là khi mình khai thông tin ý, cứ có mục thông tin bổ sung ( một số thông tin như lần thi tuyển trước, điểm test,...) mình không có gì cả nên bỏ qua nhưng ấn nộp đơn thì không được, bạn nào nộp r share kinh nghiệm cho mình với.

bạn luuson9x ơi, có tuyển nam đấy, mình làm liên kết với tech, CN chỗ mình hợp tác có GDV nam

Cảm ơn bạn trangv nhé ! cái phần thông tin bổ sung bjo bắt buộc phải điền vào,VD chưa thi Toiec thì ghi là chưa thi. Chúc bạn may mắn nhé ^^

sao mình nhấn nộp thì nhận đc thông báo hs chưa hoàn tất. Mình nhấn ok thì hiện ra bảng thông tin bổ sung. Mình k điền đủ đc vì có mấy phần như : Vị trí tuyển lần trước..... . Mình phải làm sao bây h?

Khi nộp xong rồi có mail tự động gửi về gmail của mình nhưng tại sao của mình phần tên công ty lại để trống nhỉ. VD như:
"Tên công ty:
Tên công việc: Giao dịch viên
Địa điểm làm việc: Hà Nội"
Không biết có điền thiếu cái j không vì lần trước mình ứng tuyển thì tên công ty có ghi là Techcombank mà :((
Ai biết chỉ mình với =.=
giống mình rồi. chả bít tnao nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn