Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên, CV KHCN, CV KHDN vừa và nhỏ tại TP.HCM [T10&11/2012]

nộp trên dưới chục lần mà chưa lần nào được gọi đi test.bó tay với ông techcom này.ko biết yêu cầu thế nào nữa.mà hình như chỉ nộp trên web chứ ko có nộp hso cứng thì phải

nộp trên dưới chục lần mà chưa lần nào được gọi đi test.bó tay với ông techcom này.ko biết yêu cầu thế nào nữa.mà hình như chỉ nộp trên web chứ ko có nộp hso cứng thì phải

Mình nộp trên web đc gọi ầm ầm nà, bạn xem còn thiếu chỗ nào chưa điền k:>

Hôm nay có ai pv quản lý chứng từ dn hôn? Khi nào có kq mọi người ơi;)

Bạn ơi, cho mình hỏi bạn đã đi pv vị trí này rồi hả? bạn nộp khi nào thế?thanks. ;))

- - - Updated - - -

Hôm nay có ai pv quản lý chứng từ dn hôn? Khi nào có kq mọi người ơi;)

Bạn ơi, cho mình hỏi bạn đã đi pv vị trí này rồi hả? bạn nộp khi nào thế?thanks.

bạn nào ở TP HCM thì lên trực tiếp số 6 Nguyễn Thị Minh Khai. lầu 11 nộp trực tiếp nhé

Ùi, mới phỏng vấn sáng nay đó bạn, 8 người, mình nộp ngày 15, mà vị trí này đăng từ ngày 10 cơ, cái sau này là gia hạn thui;)

- - - Updated - - -

mình apply nhiều vị trí có được ko ta. hay chỉ được 1 thôi?

Ap bi nhiêu vị trí cũng đc mà, được là người ta gọi ngay;)

Là lá la, vui quá, trúng tuyển quản lý chứng từ dn rùi, 2 tháng thử việc 85 hay 80% lương gì đó, sau đó là 100% và phụ cấp, mừng quá đi<:p<:p<:p<:p

tớ apply trực tuyến vào Tech mà lúc nào cũng là Nhà tuyển dụng chưa xem ??? có ai gống mình hk???

mình cũng vậy, đã nộp 1 lần hồi tháng 7, mà lúc nào trạng thái cũng là chưa xem. trong khi bạn mình có người quen, nộp hồ sơ trực tiếp lên GĐ chi nhánh sau mình mấy ngày thì lại được nhận, và đang làm việc tại TCB luôn rồi. càng ngày mình càng thấy nản. hình như đã chọn sai ngành rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back
Bên trên