Techcombank Techcombank tuyển dụng Chuyên viên Khách hàng Doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Hà Nội [22.09.2012]

uh anh cũng thấy may là đi làm vào CN anh luôn đến nỗi sau 1 đợt học sếp hỏi: em thấy thế nào? anh chỉ nói: "mọi người quá tận tình với chúng em rồi, nếu vẫn chưa nắm được nghiệp vụ thì là do mình thôi ạ". Mà anh thấy mình còn trẻ tham là không tốt cứ từ từ, mấy anh chị làm cùng phòng anh mà sang mấy NH khác như tiên phong, bảo việt,...toàn làm trưởng phòng giao dịch, phó phòng tín dụng,...

Hehehe, rèn luyện bản thân trước mà anh. thầy em bảo nvien của TCB ra thì ném vào đâu cũng sống được :D. ah,, mai add outlook của anh, hum t7 quên mất :D

Hi anh Haihoan67: Em vừa đi phỏng vấn vị trí KH DN Vừa và nhỏ. Không biết là thông thường bên Tech sau bao lâu thì có kết quả anh ha?

Hi anh Haihoan67: Em vừa đi phỏng vấn vị trí KH DN Vừa và nhỏ. Không biết là thông thường bên Tech sau bao lâu thì có kết quả anh ha?

Bạn thi CN nào thế? nếu Cn cần gấp thì sẽ có KQ nhanh, k thì phải 1 tháng. hồi trc tớ đúng 1 tháng từ ngày PV vòng đầu mới đi làm đấy ^^

sau khi thi viết + pv sơ loại mất nửa tháng thì đi phỏng vấn GĐ vùng + GĐ chi nhánh sau khoảng nửa tháng thì đi làm. Đợt của anh nhanh chắc đợt này cũng thế thôi đang thiếu mà

Có bác nào được gọi đi thi hay phỏng vấn chưa ạ? Hét hạn lâu rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì cả, chắc e bị loại rồi. Hic.

sau khi thi viết + pv sơ loại mất nửa tháng thì đi phỏng vấn GĐ vùng + GĐ chi nhánh sau khoảng nửa tháng thì đi làm. Đợt của anh nhanh chắc đợt này cũng thế thôi đang thiếu mà

thì em cũng 1 tháng mà :p. hjx, mấy hum quên add outlook của anh, mai nhớ sẽ add để chém jo :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên