Techcombank triển khai Chương trình Thực tập sinh 2011/2012 [14/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay 15/10 có danh sách rồi đó các bạn. các bạn vào website chính thức của tech xem danh sách nhé. mình cũng đc gọi rồi.18/10. vừa mừng nhưng cũng vừa lo. lo vì chưa đi p/v bg :-s ai có kinh nghiệmk gì share cho mình với :-s

"Khi đến tham gia phỏng vấn các sinh viên phải mang theo Bản thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank (download tại website tuyển dụng Techcombank) có số báo danh do ngân hàng cung cấp theo danh sách thông báo trên website" ...........các bạn ơi, CV ko có chỗ điền sbd thì mình phải làm ntn nhỉ
Tớ nghĩ chắc là in cái bản CV rồi ghi thêm SBD ở trên :|

Khi đến tham gia phỏng vấn các sinh viên phải mang theo Bản thông tin ứng viên theo mẫu Techcombank (download tại website tuyển dụng Techcombank) có ghi số báo danh do ngân hàng cung cấp theo danh sách thông báo trên website (vào góc trên bên phải của bản thông tin ứng viên) và phải có mặt trước giờ thi 15 phút;
Đây nè các bạn!

hôm nay 15/10 có danh sách rồi đó các bạn. các bạn vào website chính thức của tech xem danh sách nhé. mình cũng đc gọi rồi.18/10. vừa mừng nhưng cũng vừa lo. lo vì chưa đi p/v bg :-s ai có kinh nghiệmk gì share cho mình với :-s

chac phai den 90% co cung van de nay :D

mọi người ơi không biết phỏng vấn sơ tuyển thì hỏi kiểu gì nhỉ, đã hỏi chuyên môn chưa nhỉ

các bạn cho mình bít vòng 2 thi viết thì thi những j vậy? Và khi nộp lại bản mẫu thông tin ứng viên thì nộp bản mình đã nộp qua mail ý hay j vậy?

hu, me too!
phỏng vấn sơ tuyển thì họ hỏi những gì nhỉ mọi người? ai có kinh nghiệm thì share cho mình với.

các bạn cho mình bít vòng 2 thi viết thì thi những j vậy? Và khi nộp lại bản mẫu thông tin ứng viên thì nộp bản mình đã nộp qua mail ý hay j vậy?
Theo mình thì các bạn hãy chuẩn bị cả bản thông tin ứng viên trắng như trên web và cả bản đã điền thông tin của mình. Cẩn tắc vô áy náy mà :D

Thi viết thì thi những cái gì hả các bạn? có bắt làm các nghiệp vụ tín dụng ko :-ss mình thi vào RM

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch