TECHCOMBANK- phỏng vấn Chuyên viên khách hàng cá nhân- 14/08/2016

Tình hình là mình vừa nhận đc thư mời phỏng vấn của Techcombank, có bạn nào cũng nhận đc thư mời vào ngày 14/08/2016 vào giao lưu kinh nghiệm tí cho đỡ rung đc không? Mình mới ra trường chẳng có kinh nghiệm gì hết :(

Mới pv nhóm về, phải nói là mình rất thất vọng về đợt pv này của Tech, phòng hội đồng pv thì chỉ có 1 phòng, chỉ những bạn đi ca sơm mới có phòng PV, tụi mình là ca 10h, không có phòng thế là lẹt đẹt đi lên đi xuống rồi lại lên mấy vòng, phải nói là mình khá bực vì cái chân mình đang đau, xong một lúc đứng thì Chị nhỏ xinh bảo tụi mình lên lầu 20 Pv nhóm, tưởng lên đó là chuẩn bị chém gió các kiểu rồi, ai dè lên lại ngồi đợi, lúc sau thì 1 chị lên hỏi " tại sao các em chọn ngành này ? " trả lời xong cho về =))). * Felling bối rối " =)), ngày mai các bạn đi thi nhớ bình tĩnh, đừng run gì cả, lỡ như k có phòng lại như mình thì nguy cơ tạch càng cao hơn vì k thể hiện được gì cả, mình bất ngờ quá nên chém thí đại =)))) xong chị ý ừ cho qua, khả năng tạch đang đến gần =))))

Mới pv nhóm về, phải nói là mình rất thất vọng về đợt pv này của Tech, phòng hội đồng pv thì chỉ có 1 phòng, chỉ những bạn đi ca sơm mới có phòng PV, tụi mình là ca 10h, không có phòng thế là lẹt đẹt đi lên đi xuống rồi lại lên mấy vòng, phải nói là mình khá bực vì cái chân mình đang đau, xong một lúc đứng thì Chị nhỏ xinh bảo tụi mình lên lầu 20 Pv nhóm, tưởng lên đó là chuẩn bị chém gió các kiểu rồi, ai dè lên lại ngồi đợi, lúc sau thì 1 chị lên hỏi " tại sao các em chọn ngành này ? " trả lời xong cho về =))). * Felling bối rối " =)), ngày mai các bạn đi thi nhớ bình tĩnh, đừng run gì cả, lỡ như k có phòng lại như mình thì nguy cơ tạch càng cao hơn vì k thể hiện được gì cả, mình bất ngờ quá nên chém thí đại =)))) xong chị ý ừ cho qua, khả năng tạch đang đến gần =))))

Sao kỳ vậy ta. Ngày mai ko biết sao đây @@ .

chủ đề là gì vậy bạn... sáng mai mình đi PV nhóm đây... đọc review này xong thấy phiêu quá !

chủ đề là gì vậy bạn... sáng mai mình đi PV nhóm đây... đọc review này xong thấy phiêu quá !

Vì nhóm mình k có phòng nên k được phỏng vấn nhóm như những bạn khác mà chỉ preview về bản thân, " vì sao lại chọn ngành này ? " , nhóm mình lên 10ng thì 3ng là GDV còn lại là CVKHCN, vì ai cũng bất ngờ nên k nói được gì cả, chỉ duy nhất 1 bạn mình thấy khả năng vào vòng trong, hy vọng các bạn thi sau có thể hiện được khả năng của mình, làm tối hôm đó học nợ xấu và tín dụng lòi con mắt =)), cuối cùng chẳng được cái giề =)))

vừa đi PV nhóm về, chủ đề thì cũng nằm trong tầm sinh viên. của nhóm mình là vấn đề về dịch vụ của ngân hàng còn đơn điệu, của nhóm kia là vấn đề nợ xấu, nguyên nhân và giải pháp... Mình cũng đóng góp được cho nhóm và hoàn thành. Vào đấy tuôn hiểu biết của mình ra, chém gió là chính :)) khá nhẹ nhàng nhé các bác...hehe. Và chị phỏng vấn cũng xem hồ sơ của mình và báo cho mình 1 tin khá là buồn.. Techcombank tuyển GDV là nữ... em có muốn qua bên CVKHCN không ? huhu.. 2 vòng đều ổn mà xong rồi báo quả tin đau lòng quá đi... các bác ơi cái nghề CVKHCN áp đặt chỉ tiêu doanh số nên em băn khoăn quá. Chị ý bảo cho mình cân nhắc, rồi trả lời qua email. có bác nào NAM vào GDV như em hông ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên