TECHCOMBANK- phỏng vấn Chuyên viên khách hàng cá nhân- 14/08/2016

Tình hình là mình vừa nhận đc thư mời phỏng vấn của Techcombank, có bạn nào cũng nhận đc thư mời vào ngày 14/08/2016 vào giao lưu kinh nghiệm tí cho đỡ rung đc không? Mình mới ra trường chẳng có kinh nghiệm gì hết :(

Vậy pv nhóm là sao ta,pv hội đồng ? Không rành cái này lắm.bạn làm rồi hả rành vậy
Mình cũng chẳng biết gì đâu. Thấy chị tuyển dụng phổ biến. Pv nhóm thì mỗi lần có 10 ng rồi chia ra nhóm 5ng. Cho topic để thảo luận và trình bày. Rồi ng ta chấm điểm từng ng

Mình cũng chẳng biết gì đâu. Thấy chị tuyển dụng phổ biến. Pv nhóm thì mỗi lần có 10 ng rồi chia ra nhóm 5ng. Cho topic để thảo luận và trình bày. Rồi ng ta chấm điểm từng ng
Sáng mình vào cái nộp hs xong cái cho về k biết j lun.h mới biết á.bạn pv chức danh gdv hả

Mấy bạn có mail báo chưa? hình nhứ trong ngày hôm nay là có thông báo ý, hôm qua đi thi IQ vs EQ, em nào mới ra trường học ngân hàng là lợi thế rồi, =)) mình ra trường rồi, lại k học ngân hàng mấy câu đánh thí đại =))))

Khi nào có mọi người nhớ báo chó đồng bọn biết vứi =)))

hôm qua các bạn phỏng vấn IQ vs EQ thôi hả. Bạn nào cho mình biết các bước thi tuyển với :)
À với lại ai có đề thi tuyển vào techcom trc đó share cho mình vs nhé.thanks ạ :)

hôm qua các bạn phỏng vấn IQ vs EQ thôi hả. Bạn nào cho mình biết các bước thi tuyển với :)
À với lại ai có đề thi tuyển vào techcom trc đó share cho mình vs nhé.thanks ạ :)
Hôm bữa ngân hàng có gửi mail và ntin cho mình nhưng mình nói là đang ở đà nẵng, họ kêu đợi lịch pvan ở địa phươg, mình ứg tuyển vtri gdv, có ai giống mình k? :)

Mấy bạn có mail báo chưa? hình nhứ trong ngày hôm nay là có thông báo ý, hôm qua đi thi IQ vs EQ, em nào mới ra trường học ngân hàng là lợi thế rồi, =)) mình ra trường rồi, lại k học ngân hàng mấy câu đánh thí đại =))))
hqa bạn có test nghiệp vụ luôn k? sau đó có pỏng vấn luôn k bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên