Techcombank - Những bước chân đầu tiên !

thôi 1 lời khuyên cho các bạn đang muốn vào Bank thế này : Muốn được đào tạo và trải nghiệm nhiều áp lực thì vô Tech + ACB, Muốn được học cách kiếm tiền thì vô VP,TP + SHB, Muốn nhàn nhã thì đừng nghĩ vào Bank nữa :D còn thời gian này cứ cố trau dồi kiến thức, tiếng ANh nếu may mắn vào đc dn nước ngoài làm thì tốt nhất. Vừa nhàn vừa nhiều tiền :))

Mình cũng là 1 sv năm cuối vừa đc tuyển vào vị trí GDV nhưng ko phải ở tech. Công nhận là vỡ mộng. Lúc đi học tưởng tượng ra tương lai đc ngồi điều hoá mặc đẹp đếm tiền là sung sướng. Nào ai ngờ đaau :(( cứ cuối ngày về quỹ xong ko thừa ko thiếu tiền là nhẹ nhõm. Chấm chứng từ ko sai ko thiếu là thở phào cảm ơn trời phật, thần linh phù hộ :((( căng thẳng chán nản đến mức thở cũng thấy khó khăn

thôi 1 lời khuyên cho các bạn đang muốn vào Bank thế này : Muốn được đào tạo và trải nghiệm nhiều áp lực thì vô Tech + ACB, Muốn được học cách kiếm tiền thì vô VP,TP + SHB, Muốn nhàn nhã thì đừng nghĩ vào Bank nữa :D còn thời gian này cứ cố trau dồi kiến thức, tiếng ANh nếu may mắn vào đc dn nước ngoài làm thì tốt nhất. Vừa nhàn vừa nhiều tiền :))
Sao em hông đọc được cái này nhỉ? Để em cắm đầu vào VP,TP or SHB :cool::cool::cool:

Đọc hết mấy cmt của các Thánh xong em phán thế này: Ở nhà ăn cơm Mẹ nấu ngày 2 bữa, đồ cho vào máy giặt là công việc "tốt" nhất. Hấp diêm 2 Bà Trưng xong lại muốn mổ Voi ăn thịt @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên