Tặng 50.000 tín dụng!!!

TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC BẠN ĐƯỢC NHẬN THƯỞNG:
1/ ipad2: 20,000 TD
2/ huy2712: 15,000 TD
3/ tamptt3: 5,000 TD
4/ Someboday_to_love: 5,000 TD
5/ dungthumon: 5,000 TD

Có thể đây chưa hẳn là kết quả thuyết phục nhất, nhưng theo chủ quan thì mình ghi nhận rất lớn sự đóng góp của các bạn cũng như tất cả mọi người. Vì phần thưởng có hạn nên mình xin thứ lỗi các mem nào không có tên trong danh sách trên. :)
Tuy nhiên, hẹn gặp lại các bạn vào dịp tết âm lịch với 50,000 tín dụng tiếp theo :D

Sau 12h trưa ngày 04/01/2013 các bạn có tên trong danh sách trên hãy kiểm tra tài khoản nhé.
Một lần nữa...chúc mừng các bạn và tất cả mọi người, một năm mới thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống. :)
HAPPY NEW YEAR! :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình hình là có kết quả cuối cùng rùi. Nhưng cái danh sách vẫn để VIB 1.5 tháng lương. Tại sao???????????????????

Vì chưa có một thành viên nào có sự nổi trội nhất trong các mem cung cấp thông tin về thưởng tết dương lịch các Ngân hàng, vì vậy mình đã quyết định chia nhỏ giải thưởng ra, dành tặng cho 05 bạn tích cực nhất nhé. :D
Cụ thể 50,000 được chia như sau:
- Bạn đóng góp nhiều thông tin nhất: 20,000 tín dụng
- Bạn đóng góp nhiều thứ tiếp: 15,000 tín dụng
- 03 bạn còn lại: mỗi bạn 5,000 tín dụng
TỔNG: 05 phần thưởng trên = 50,000 tín dụng như đã nêu, danh sách mình đang tổng hợp, hy vọng ngày mai sẽ chuyển khoản kịp thời cho các bạn.
=> Các bạn cho ý kiến về sự thay đổi đột ngột trên nhé :)
Quá chuẩn rồi có tiền nên chia đều anh em để mưa thuận gió hòa :))
Đồng ý 2 tay 3 chân với bác Mr.Bank

- - - Updated - - -

TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO DANH SÁCH CÁC BẠN ĐƯỢC NHẬN THƯỞNG:
1/ ipad2
2/ huy712
3/ tamptt3
4/ Someboday_to_love
5/ dungthumon

Có thể đây chưa hẳn là kết quả thuyết phục nhất, nhưng theo chủ quan thì mình ghi nhận rất lớn sự đóng góp của các bạn cũng như tất cả mọi người. Vì phần thưởng có hạn nên mình xin thứ lỗi các mem nào không có tên trong danh sách trên. :)
Tuy nhiên, hẹn gặp lại các bạn vào dịp tết âm lịch với 50,000 tín dụng tiếp theo :D

Sau 12h trưa ngày 04/01/2013 các bạn có tên trong danh sách trên hãy kiểm tra tài khoản nhé.
Một lần nữa...chúc mừng các bạn và tất cả mọi người, một năm mới thành công và nhiều niềm vui trong cuộc sống. :)
HAPPY NEW YEAR! :x

Anh Mr.Bank ơi em là huy2712 chứ k phải huy712 bác thiếu của em rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên