Tâm trạng chung của ứng viên.

Giờ mình hoang mang không biết tiếp tục ôn thi vào ngân hàng hay là kiếm mấy việc trái ngành làm đỡ đây???

Trong thời gian chờ đợi có thể làm trái ngành tạm đã mà bạn. Vẫn tiếp tục ứng tuyển vào ngân hàng và đi thi, bao giờ đậu ngân hàng thì chuyển sang làm ngân hàng, còn không đậu thì tiếp tục làm trái ngành vẫn có thể thành công mà. :)
Giờ mình hoang mang không biết tiếp tục ôn thi vào ngân hàng hay là kiếm mấy việc trái ngành làm đỡ đây???

Người đứng ngoài thì muốn vào bằng được, còn người đứng trong thì chỉ hơi muốn ra thôi :p. Bạn làm ở bank nào thế, đù sao trong khi đợi kết quả vẫn rất ngưỡng mộ đã đi làm bank, thấy như kiểu siêu nhân :">

t làm QUKH cho vietin, rồi c cũng thành siêu nhân.hú hú

Trải qua những ngày nắng mới biết yêu thương những ngày mưa, ;)) ở nhà than chán muốn đi làm, đi làm than chán muốn ở nhà, giờ tớ ước gì được ở nhà ngủ một giấc thiệt ngon mà hổng được, nhiều lúc nghĩ lại ba mẹ mình quá giỏi, sống tới giờ và làm việc quanh năm, mình thì chỉ ngồi máy lạnh có 2 năm mà hổng muốn tiếp tục nữa rùi, hông biết quãng đường còn lại thế nào đây =))

Trong thời gian này, các bạn làm gì? :D Ôn bài? Học tiếng anh? Xem phim? Chơi game? Hay.........?

Giai đoạn buồn chán mà có người mình thực sự yêu thương bên cạnh động viên là tuyệt vời nhất nhỉ. Cuộc đời được cái này thì lại mất cái kia. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên