Tâm sự của 1 đứa con trai trong gia đình

Nếu đã biết mình có 1 số điểm yếu như đã liệt kê thì cố gắng khắc phục đi bạn. Kiến thức học hành chưa thật tốt thì trau dồi thêm ở sách vở, va chạm XH còn ít thì va chạm thêm bằng 1 số công việc part time hay đại khái thế, hoặc tham gia các CLB, đi tình nguyện, từ thiện... nếu nó ko giúp bạn có việc làm ngay thì ít ra cũng có thể giúp mình thấy vui hơn 1 chút và hoàn thiện bản thân hơn chút.
Nếu 23t thì chắc trên UB này cũng đầy nhóc các bạn gần giống em thôi.

Chào bạn Missbank :)
T k là con trai :3
Những suy nghĩ và tâm trạng bạn đang loay hoay trong khoảng thời gian này bạn đừng quá lo lắng nhé. Khủng hoảng tuổi 23 đó bạn. Lứa tuổi của bạn và cả t nữa. Con trai hay con gái cũng đều vậy thôi. bạn cứ hãy sẻ chia, hc hỏi. Mãnh mẽ trong suy nghĩm, hành động. t tin bạn sẽ thành công. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và thành công trong cuộc sống nhé :)

Chào bạn Missbank :)
T k là con trai :3
Những suy nghĩ và tâm trạng bạn đang loay hoay trong khoảng thời gian này bạn đừng quá lo lắng nhé. Khủng hoảng tuổi 23 đó bạn. Lứa tuổi của bạn và cả t nữa. Con trai hay con gái cũng đều vậy thôi. bạn cứ hãy sẻ chia, hc hỏi. Mãnh mẽ trong suy nghĩm, hành động. t tin bạn sẽ thành công. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ và thành công trong cuộc sống nhé :)
bạn này mới đúng là miss bank chứ :D

Cố lên bạn, mình cũng từng tập nẫy, tập bò, rùi tập đi mà đi cũng có vững đâu, Sau cơn mưa trời lại sáng, phải có niềm tin và lạc quan để trau dồi mọi thứ nhé................Bạn mới có 23 thui, thời gian còn dài để cố gắng.

cố lên bạn nhé, ai cũng có những điểm mạnh và cviec phù hợp với mình cả.
cám ơn bạn đã động viên
thật sự thì trường hợp của bạn này giống y xì đúc của mình.
cùng cảnh ngộ
Nếu đã biết mình có 1 số điểm yếu như đã liệt kê thì cố gắng khắc phục đi bạn. Kiến thức học hành chưa thật tốt thì trau dồi thêm ở sách vở, va chạm XH còn ít thì va chạm thêm bằng 1 số công việc part time hay đại khái thế, hoặc tham gia các CLB, đi tình nguyện, từ thiện... nếu nó ko giúp bạn có việc làm ngay thì ít ra cũng có thể giúp mình thấy vui hơn 1 chút và hoàn thiện bản thân hơn chút.
Nếu 23t thì chắc trên UB này cũng đầy nhóc các bạn gần giống em thôi.
cám ơn anh/chị đã chia sẻ

UOTE="missbank, post: 676963, member: 160425"]mãi mới thấy có 2 đồng môn xuất hiện, hì[/QUOTE]
Mình nữa là 2n+1. Cũng chuẩn bị đi làm ở quán Cafe để có chút kỹ năng. Vì nhiều lúc nghĩ thấy mình sống ảo tưởng quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên