Tài trợ cho dự án có vốn ODA

lightknight

Verified Banker
Hiện tại KH của mình vừa trúng một gói thầu có vốn giải ngân từ worldbank (ODA). Mình đang chưa rõ đường đi của vốn như thế nào? Có anh/chị/bạn nào đã từng tài trợ phương án tương tự có thể giải đáp giúp mình với. Tks nhiều

mình xin góp ý kiến thế này:
1) muốn biết đường đi của vốn thế nào, thì bạn hỏi thẳng khách hàng.
2) bạn cần chú ý coi khách hàng của bạn là thầu chính hay thầu phụ, lúc đó tự có ý tưởng để mần tiếp ^^
3) nếu bạn là sinh viên, đang nghiên cứu về mảng này, thì tốt nhất nên đợi đến lúc làm ngân hàng, vì muốn biết thì bạn phải tự trải nghiệm thôi.
thân!

mình xin góp ý kiến thế này:
1) muốn biết đường đi của vốn thế nào, thì bạn hỏi thẳng khách hàng.
2) bạn cần chú ý coi khách hàng của bạn là thầu chính hay thầu phụ, lúc đó tự có ý tưởng để mần tiếp ^^
3) nếu bạn là sinh viên, đang nghiên cứu về mảng này, thì tốt nhất nên đợi đến lúc làm ngân hàng, vì muốn biết thì bạn phải tự trải nghiệm thôi.
thân!
Cảm ơn bạn vì những góp ý trên
1) Nếu khách hàng biết thì có lẽ sẽ không có topic này đâu
2) Khách hàng bên mình là thầu chính. Họ chỉ quan tâm khi nghiệm thu xong từng giai đoạn sẽ gửi đề nghị thanh toán đến CĐT để thanh toán và k cần quan tâm vốn chảy như nào
3) Bạn đã đi làm hay còn là sinh viên? bạn trải nghiệm như thế nào vấn đề này? Nếu bạn đã đi làm có dám chắc bạn đã trải nghiệm mọi thứ?
Nếu bạn biết và chia sẻ ý kiến thực tế thì mình rất cảm ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên