Tại sao thi thi ngân hàng toàn bị out ???

Mình sắp ra trường rùi... Nghe vậy chắc mình cần chuốt lại nhan sắc rùi ý nhỉ ...Kekeeee....

ngu mà đào tạo đc á, nhiều khi ngu chả đào tạo đc đâu ==
Đẹp có thể là 1 lợi thế nhưng còn phải khôn khéo nữa mà nếu chỉ đẹp ko thì cũng chỉ ở mãi vị trí ấy^^
Nói chung đã đẹp thì cố nên trau dồi cả bản thân.

Biết là thế nhưng luật bất hành văn rồi,nếu qua viết, vào vòng PV kiểu gì ng ta cũng oánh trượt cho xem.

Nam mô a di Đà Phật , xấu đâu phải là cái tội, mình thuộc loại xấu trai đến nỗi ăn cơm ng đối diện ko dám nhìn vào:((, nhưng vẫn tự an ủi, xấu trai cũng là quyền công dân:(

Thế nếu có người dám ngồi đối diện và nhìn bạn ăn cơm thì bạn có mời người đó ăn cơm cùng không?:-w

Nam mô a di Đà Phật , xấu đâu phải là cái tội, mình thuộc loại xấu trai đến nỗi ăn cơm ng đối diện ko dám nhìn vào:((, nhưng vẫn tự an ủi, xấu trai cũng là quyền công dân:(

Bác này nói quá quá hôm bữa thấy bác sâu cái hình hot boy đứng cạnh hot girl mà lị :))

Đúng là mỗi nhà mỗi cảnh, mình thì chỉ đc mỗi cái cao và đẹp chai, ko phải là ko có cái đầu nhưng lười nên sắp ra với tấm bằng trung bình khá :(( Vừa rồi có bạn kêu bằng giỏi, ngoại hình khá còn bị loại từ vòng hồ sơ. Thế thì bằng của mình cũng sao qua nổi vòng gửi xe, cũng lo lại biết thông tin đấy giờ thành sợ

:) Bác nhớ thế, ảnh đó là cái giá 25.000 USD e qua bên Hàn xẻng nó đắp vá lại cho cái mẹt đó:). Trước em xếp vào loại XÂU SẮC lắm bác à;;)

- - - Updated - - -

Đúng là mỗi nhà mỗi cảnh, mình thì chỉ đc mỗi cái cao và đẹp chai, ko phải là ko có cái đầu nhưng lười nên sắp ra với tấm bằng trung bình khá :(( Vừa rồi có bạn kêu bằng giỏi, ngoại hình khá còn bị loại từ vòng hồ sơ. Thế thì bằng của mình cũng sao qua nổi vòng gửi xe, cũng lo lại biết thông tin đấy giờ thành sợ

Chắc là CV chưa đẹp, chưa thu hút được nhà tuyển dụng rồi ( MB thì yêu cầu hơi cao ) nhưng mặt bằng chung TB khá vẫn qua vòng hồ sơ được bạn à. Bạn chắc cũng đi thi vài NH rồi

:) Bác nhớ thế, ảnh đó là cái giá 25.000 USD e qua bên Hàn xẻng nó đắp vá lại cho cái mẹt đó:). Trước em xếp vào loại XÂU SẮC lắm bác à;;)

- - - Updated - - -

Chắc là CV chưa đẹp, chưa thu hút được nhà tuyển dụng rồi ( MB thì yêu cầu hơi cao ) nhưng mặt bằng chung TB khá vẫn qua vòng hồ sơ được bạn à. Bạn chắc cũng đi thi vài NH rồi

Mình đang năm cuối, hè này ra đây. Đọc cmt hình như cậu mới qua MB thì phải, chúc thi tốt. Có gì về truyền đạt kinh nghiệm cho mọi người ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên