Dù sao cũng phải cố gắng, e nghĩ Ngân hàng tái cơ cấu, mà mình k chịu tái cơ cấu bản thân theo thì khó mà vững trong bank lắm :D Luôn nỗ lực nào :p

hihi, thanks , mình nghĩ đâu cứ nhất thiết học kinh tế xong thì phải trở thành banker, còn nhiều việc khác mà , lương cũng cao đó chứ, anh em cố lên, phải có mục tiêu, phải có kế hoạch, và hơn nữa phải có người đỡ đầu ,chỉ bảo ,hướng dẫn cho... thì mình sẽ tích lũy được nhiều kinh nghiệm hơn, khi mà mình đã có kinh nghiệm rồi thì an tâm không sợ thất nghiệp, hãy vì một tương lai tươi sáng cùng tiến lên nào :)

Bài viết của anh hay, em đam mê vào Ngân hàng, quyết định nghỉ việc ôn thi vào, củng cố kiến thức bản thân, 2 tháng vừa qua ở nhà có những lúc như chùn bước, khi đọc được bài viết của anh tinh thần như được thức tỉnh.Cám ơn bài viết của anh

Mình cũng mới làm ở Bank cảm giác mới vào làm rất áp vì mình là sv vừa ra trường. Nhưng hết 2 tháng thử việc mình được sự hướng dẫn của 1 bạn đồng nghiệp rất tốt ( có lẽ số mình may gặp được người này ) mình cũng đã quen với môi trường ở Bank và hiểu được muốn tồn tại ở đây thì phải cố gắng và có thật nhiều mối quan hệ, kiến thức chỉ là 1 cái gì đó rất nhỏ !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên