[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

Hôm nay đã có kết quả phỏng vấn rồi. Mình đang lo lắng cho vòng thi nghiệp vụ tới. Có bạn nào có kinh nghiệm thi vụ Kiểm toán nội bộ không. Chia sẻ cho mình với

Mình cũng k biết vụ đó làm có được k, lương có được không. Mà có mỗi 8 người đăng ký thi à. lấy 2 người. Hic. Hay là dở quá nên ng ta không thích. Ai có hiểu biết mách mình với nhé. Cám ơn nhìu

---------- Post added 06-03-2011 at 12:31 AM ---------- Previous post was 06-02-2011 at 11:23 PM ----------

Anh HungViet ơi. Tài liệu của a. E thi kiểm toán nội bộ có dùng được k?

Vừa vào xem kquả vòng 1, mìh đã đạt... nhưng mà thi viết thấy khủng quá... Lo lắng..... vị trí đó lấy 3 người mà những 36 người thi.... vui thật :))
@ Minhtrung186: Chắc tại fog` đóa cao quá mọi nguói ko dám đkí thui.... Ít thì đỡ đấu đá nhìu :D.
Mình cũng tìm hỉu qua lương bên này, loáng thoáng hình như 5tr/ tháng, tính theo hệ số lương về trình độ
và hệ số theo ngành....còn cụ thể từng fog` thì mình chịu :D

5tr là cũng tạm ok rùi, nhất là trong cái thời buổi này, kinh tế khó khăn. cố lên anh chị em mình ơi..........
Tớ đang học ôn mà ngán ngẩm quá, học chẳng vào chi cả, đầu óc như trên mây ý...lại chẳng bít ôn cái gì cả, có vẻ yên tâm mỗi tin học.

Hôm trước t đi pv bốc được câu là " Bạn có quan điểm như thế nào về việc thu phí ATM của các ngân hàng hiện nay", nói chung là t thấy vòng phỏng vấn ko gắt gao lắm, cứ tự tin là được.

Vừa vào xem kquả vòng 1, mìh đã đạt... nhưng mà thi viết thấy khủng quá... Lo lắng..... vị trí đó lấy 3 người mà những 36 người thi.... vui thật :))
@ Minhtrung186: Chắc tại fog` đóa cao quá mọi nguói ko dám đkí thui.... Ít thì đỡ đấu đá nhìu :D.
Mình cũng tìm hỉu qua lương bên này, loáng thoáng hình như 5tr/ tháng, tính theo hệ số lương về trình độ
và hệ số theo ngành....còn cụ thể từng fog` thì mình chịu :D
Hic, mình thi Vụ Ngoại Hối.
Sắp thi rồi mà mù mịt quá, cũng 34 lấy 2, hehe.
Mong sao có quý nhân nào tung lên đây ít thông tin nữa cho bọn mình ôn :(

Các năm trước có đề cương ôn đấy. Năm nay chả bít thông tin j cả. CHán quá. Hic hic. T đang bận ôn thi chứng chỉ nữa chứ. Có mỗi 1 ngày mùng 10 để họct thui. Dễ out quá. CHán. Hic

mình cũng thi vào vụ Tài chính kế toán nhưng chưa biết là thi viết cụ thể thế nào, mình học kế toán doanh nghiệp không biết thi được ko nữa, shunshine8x cũng học kế toán doanh nghiệp à

mình cũng thi vào vụ Tài chính kế toán nhưng chưa biết là thi viết cụ thể thế nào, mình học kế toán doanh nghiệp không biết thi được ko nữa, shunshine8x cũng học kế toán doanh nghiệp à
uh. t học KTDN trường TChinh. haizzz.... chả có đề cương thấy mông lung wa' :))

---------- Post added at 06:40 AM ---------- Previous post was at 06:38 AM ----------

Các năm trước có đề cương ôn đấy. Năm nay chả bít thông tin j cả. CHán quá. Hic hic. T đang bận ôn thi chứng chỉ nữa chứ. Có mỗi 1 ngày mùng 10 để họct thui. Dễ out quá. CHán. Hic
hic hic.. sao lại bất công thế nhể... pạn có đề cương of các năm trước hok? có thể share cho mọi người đc hok? Thanks nhìu nhìu :X

ko hiểu vít cái gì cho hết 3 tiếng chuyên ngành nhỉ ??????????? lại còn môn kiến thức chung nữa chớ, chưa động chữ nào cả, thậm chí là chẳng bít thi cái gì lun, ôi trời....
Bạn nào có tài liệu thì share cho ae cái. thanks

em hổng mở được cái file nén đề thi tuyển NHNH_ bác nào giúp em với! thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome