Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Ok chị ah, có gì thắc mắc cứ gửi mail em sẽ giúp chị. Chúc chị thi tốt nha :D
Nếu có gian, anh share giúp em với nhé. Mail của em là minhytt*yh.c.vn. Cám ơn anh rất rất nhiều. Thông cảm vì em chưa đc phép nhập mail @ :)

Bạn tuanngoc1510 ơi, Bạn share cho mình với được không, gmail mình là : quynhu.181 Cảm ơn bạn nhiều. Thông cảm vì mình không post gmail được :(

Moi ng oi! Ai co tai lieu btap thue gui cho mih voi, mail cua mih la nguyenbichh la gmail.
Cam on moi ng nhiu nhiu!

Bạn ơi, gưi cho mình với: kimlienhvnh (gmail) bạn nhé vì mình chưa đủ bài nên chưa post đc đầy đủ tên mail...cảm ơn bạn nhiều lắm

mình có file chụp những câu hỏi trong chuyen đề 16,17 nhưng wed ko cho share. bạn nào up dc mình gửi mail wa r up lên đây.
Bạn ơi, gửi cho mình vào Gmail kimlienhvnh với đc ko? (Mình chưa đủ bài nên chưa post đầy đủ địa chỉ đc). Cảm ơn bạn nhiều lắm

Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Bạn ơi làm ơn share mình với! mail mình là tkngan151092@gmail.com

Mọi người ơi có ai biết khi nào thi không zạ? lo quá, mình nghe nói là đầu tháng 10 mà không biết 9xác là như thế nào ạ! :(

B ơi, có nhận đc tài liệu vui lòng share lại cho mình với nha. Mail: thuy3890_gmail_com. Cám ơn b nhiều lắm!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,550
Thành viên mới nhất
mkbetbiz
Back
Bên trên