Sv đại học kinh tế TPHCM

Tinh hình là em đang học năm 3 trường đại học kinh tế TPHCm chuyên ngành tài chính ngân hàng.Qua tìm hiểu chính sách tuyển dụng của các ngân hàng thì được biết có một số ngân hàng em yêu thích lại chỉ tuyển dụng sv của một số trường mà ko có trường em.Có bạn nào ở TPhcm hay có kinh nghiệm thì share cho mình với
Mỉnh thấy diễn đàn nhiều topc của các bạn ở ngoài miền Bắc rùi nên lập topic này để hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn ở trong Nam.Nếu đươc thì kết bạn hôm nào ta đi offline.Hjhj.Rất mong các bạn giúp đỡ vì mình cũng hoang mang dụ này lắm.Ra trường không biết sao

Ủa, bạn đang học Đại học Kinh tế TPHCM - UEH fai ko? Ngân hàng nào tuyển mà "chỉ tuyển dụng sv của một số trường mà ko có trường em" vậy? Năm ngoái mình đã đọc kĩ điều kiện ứng tuyển của Vietinbank, BIDV, Vietcombank và Agribank, cả 4 "ông lớn" đó đều ghi rõ là nhận hồ sơ các trường công lập, có 2 hay 3 NH trong số đó còn nêu rõ tên chỉ 1 số trường ĐH công lập đc nhận, trong đó lúc nào cũng có UEH mà.
P.S: 1 cựu UEHer đây, cùng khoa với bạn luôn ^^

Năm nay bạn đọc lại đi...Mình mới cập nhật MB và Vietinbank đó...Mà hiện bạn là k bao nhiêu thế

Là do miền bắc soạn thảo kế hoạch nên bỏ sót UEH, cứ nộp và vẫn đc gọi bth mà bạn.

Tinh hình là em đang học năm 3 trường đại học kinh tế TPHCm chuyên ngành tài chính ngân hàng.Qua tìm hiểu chính sách tuyển dụng của các ngân hàng thì được biết có một số ngân hàng em yêu thích lại chỉ tuyển dụng sv của một số trường mà ko có trường em.Có bạn nào ở TPhcm hay có kinh nghiệm thì share cho mình với
Mỉnh thấy diễn đàn nhiều topc của các bạn ở ngoài miền Bắc rùi nên lập topic này để hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn ở trong Nam.Nếu đươc thì kết bạn hôm nào ta đi offline.Hjhj.Rất mong các bạn giúp đỡ vì mình cũng hoang mang dụ này lắm.Ra trường không biết sao

mình học k34 nè.. có ai muốn nhậu ko

Năm nay bạn đọc lại đi...Mình mới cập nhật MB và Vietinbank đó...Mà hiện bạn là k bao nhiêu thế
Vietinbank mà ko tuyển UEH ah =))=)) ko biết là bạn "cập nhật" ở đâu mà bảo thế? Đây, mời bạn "cập nhật lại" với thông báo tuyển dụng hiện tại ở các CN Vietinbank nhé: https://www.vietinbank.vn/web/home/vn/hiring/13/files/130521-can-bo-quan-he-khach-hang-tin-dung.html
Ah, mình bị đuổi khỏi trường rồi ^^

do miền Bắc quên ko đưa vào thôi, chứ các cn ở miền Nam vẫn nộp bthg mà bạn, thậm chí UEH nằm trong top nữa là khác. nếu bạn về quê miền Bắc thì nộp vẫn được. :)

UEH thuộc top trường chất lượng cao của cả nước mà, sao lại có chuyện các NH không muốn nhận sinh viện trường này được, không biết chủ pic đọc thông tin hay chính sách tuyển dụng đó ở đâu nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên