Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Vietcombank năm nay đâu loại hồ sơ ghế lắm đâu.Chi nhánh mình chỉ tiêu 6 lấy 63 hồ sơ vào vòng thi viết.
hưng kỳ cái hồ sơ mình thì đầy đủ, ko thiếu thứ gì, nói chung là cũng sạch đẹp, chưa kể hộ khẩu, nơi ở cùng đường với cái chi nhánh luôn. Hôm đi nộp cũng hỏi thăm tình hình dân tình nộp hồ sơ, cũng chỉ nghe là mới có mấy người nộp thôi, mà hôm mình nộp là hôm cuối cùng nộp hồ sơ rồi. sau lại còn được gọi điện báo là qua vòng loại hồ sơ rồi chờ ngày thi thôi. H đến sát ngày mới gọi lại báo là giờ ko qua vòng hồ sơ hẹn vào lần sau @@
Bị loại ko cay nhưng thà loại từ đầu đi, mất công dùi mài kinh sử hết 2-3 ngày rồi uổng =))

Do các bạn đen thôi. CN mình mọi năm loại hồ sơ ghê lắm. Thế mà năm nay gần như ai nộp là đều đc gọi đi cả. Nhìn cái danh sách CN nào cũng đông, CN mình được có vài mống dù tuyển cũng khá nhiều :D

Do các bạn đen thôi. CN mình mọi năm loại hồ sơ ghê lắm. Thế mà năm nay gần như ai nộp là đều đc gọi đi cả. Nhìn cái danh sách CN nào cũng đông, CN mình được có vài mống dù tuyển cũng khá nhiều :D
bạn xem danh sách ở đâu vậy ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back