Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

bạn ơi,t nhận được tin nhắn đến sở giao dịch lấy giấy mời phỏng vấn, liệu có phải là phỏng vấn sơ loại trước khi thi không nhỉ,hic, bạn được gửi tin nhắn mời đi thi viết ah.
bạn nộp vị trí gì vậy?
mình nộp GDV ở sở mà chưa thấy gì

Mình nộp hồ sơ thi VCB cuối năm ngoái 2 lần đều qua, chỉ trượt ở vòng phỏng vấn.
Mà lần này hồ sơ mình bị VCB Tân Định loại, còn ko được thi viết, mặc dù hồ sơ vẫn giống lần trước, thậm chí còn bổ sung thêm bằng TOEIC 770.
Có thể bộ lọc tự động loại, do bằng trung bình khá (dù có bằng thạc sỹ bù lại) và chỉ ghi 1,64m, nhưng lần trước vẫn được. Dù sao vẫn thất vọng, vì lần này ôn kỹ hơn, hi vọng lớn hơn, cuối cùng, chán.

Có bạn nào CN Tp.HCM nhận được mail rồi xác nhận tham gia thi viết chưa? Gửi mail xác nhận xong bên NH có gửi lại mail để mình biết đã gửi xác nhận thành công không nhỉ?

Có bạn nào CN Tp.HCM nhận được mail rồi xác nhận tham gia thi viết chưa? Gửi mail xác nhận xong bên NH có gửi lại mail để mình biết đã gửi xác nhận thành công không nhỉ?
Mình cũng nộp cn TP.HCM nè, mình nhận được thông báo qua mail và đã rep, nhưng khi rep thì không nhận thêm bất kì thông báo gì nữa. Bạn có nhận được điện thoại không? nghe mấy bạn ở chi nhánh khác gọi lên lấy giấy dự thi gì nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên