Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Có ai đi nộp HS chưa? Người ta có kiểm tra hồ sơ với chiều cao ngay tại đó không vậy?
Với cả bằng toeic, tin học, bảng điểm không cần công chứng đúng không? Mình còn mỗi 1 cái bảng điểm không muốn lười đi xin thêm :p
t nộp chi nhánh Đông Anh có check hồ sơ ngay tại bàn, có xem chứng chỉ và đo chiều cao

Mọi người ơi cho mình hỏi giấy chứng nhận sức khoẻ nộp cho VCB có cần phải là bản có ảnh ko nhỉ? Mình cảm ơn!

Mọi người trên diễn đàn có ai đọc thông viết thạo tiếng Trung/tiếng Hàn/tiếng Nhật không? Mình biết một số chi nhánh đang tìm người và có cơ chế tuyển thẳng đấy.

Mọi người trên diễn đàn có ai đọc thông viết thạo tiếng Trung/tiếng Hàn/tiếng Nhật không? Mình biết một số chi nhánh đang tìm người và có cơ chế tuyển thẳng đấy.
Tiếng Trung, có cần thông thạo cả viết không bạn ? Chi nhánh nào vậy bạn ?
Mình đang học tiếng Trung, nhưng chưa thạo lắm, nói chuyện thì được :oops:

thường thường là vietcombank tổ chức thi tuyển ngày thứ 7 phải không mọi người nhỉ?

có anh chị bạn nào trong đây biết vị trí gdv vietcom làm buổi chiều thường mấy giờ về không nhỉ? =3 nộp hồ sơ chị nhân sự nói 8h, nghe nản lòng chiến sĩ. nhưng mình biết làm vietcom về sơm hơn thế mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên