Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Review tình hình nộp hồ sơ sáng hôm nay của mình nhé. Mình đến lúc đầu giờ sáng, phòng HC-NS có tầm 4 anh/chị tiếp nhận hồ sơ cùng lúc. Khi mình vào thì đã có tầm 2-3 bạn đang nộp, trong lúc chị nhân sự đang check hồ sơ của mình thì có thêm vài bạn vào nữa. Đúng là sức hút của VCB quá lớn ;).
Sau khi kiểm tra một lượt hồ sơ và hỏi mình vài câu cơ bản thì chị ấy cho qua và trả lại mình 2 phong bì dán tem, bảo là không cần vì NH sẽ thông báo qua mail.
Thủ tục rất nhanh, chỉ tầm 10p thôi :p

chị LylyNguyen: e cao có 1m65 có đạt k ạ (e là con zai), e đang phân vân chi nhánh hoàng mai và Sở giao dịch. e lo sở Giao dịch toàn ng giỏi, khó cạnh tranh với họ -_-
mình cũng nộp ở Sở, mình cũng đo đc 1m66 thôi. haizz, vẫn nhận bình thường. còn có lọc sau đó hay ko thì mình ko rõ :D
Bạn cứ tự tin lên :)

nhóm 3 bằng đh trung bình và chứng chỉ tiếng anh b1 có vượ qua vòng hồ sơ k mọi người :(

Sáng hôm qua đi nộp hồ sơ tại Vietcom Đà Nẵng, trong lúc chờ tới lượt mình thì có đứng nói chuyện với 1 bạn nữ cùng tuổi (93) nhà ở Đà Nẵng luôn, nchung là bị bồ kết bạn này. Vô nộp thì mình ko đủ tiêu chuẩn vì toeic có 590 bạn nữ kia thì chỉ có ccB mà chi nhánh yêu cầu 650 hoặc C lận. Thế là 2 đứa tiu ngỉu đi xuống, xuống dưới sảnh có đứng nc với nhau tầm 30 ph nhưng mình vẫn không dám mở miệng xin sdt, nhát gái quá mà :(:(. Ít nhất rớt vòng hồ sơ thì vẫn được vòng tán gái chứ hehe, thôi trở về với kiếp FA tiếp.
Đả thế vietcom lại không đăng tiêu chuẩn lên cho mn khỏi mất công cb hồ sơ, bỏ việc này nọ
Mà ức chế cái là có con bé kia năm nay ra trường ko có bằng, ko có cam kết, cc B mà vẫn được nhận vì nó nhờ người ta điện thoại cho ông nhân sự này, làm cả ngày hôm qua vừa tức vừa nhớ người trong mộng :p:p thôi ráng ôn BIDV vậy, CN thi rồi..... yahhhhh

Sáng hôm qua đi nộp hồ sơ tại Vietcom Đà Nẵng, trong lúc chờ tới lượt mình thì có đứng nói chuyện với 1 bạn nữ cùng tuổi (93) nhà ở Đà Nẵng luôn, nchung là bị bồ kết bạn này. Vô nộp thì mình ko đủ tiêu chuẩn vì toeic có 590 bạn nữ kia thì chỉ có ccB mà chi nhánh yêu cầu 650 hoặc C lận. Thế là 2 đứa tiu ngỉu đi xuống, xuống dưới sảnh có đứng nc với nhau tầm 30 ph nhưng mình vẫn không dám mở miệng xin sdt, nhát gái quá mà :(:(. Ít nhất rớt vòng hồ sơ thì vẫn được vòng tán gái chứ hehe, thôi trở về với kiếp FA tiếp.
Đả thế vietcom lại không đăng tiêu chuẩn lên cho mn khỏi mất công cb hồ sơ, bỏ việc này nọ
Mà ức chế cái là có con bé kia năm nay ra trường ko có bằng, ko có cam kết, cc B mà vẫn được nhận vì nó nhờ người ta điện thoại cho ông nhân sự này, làm cả ngày hôm qua vừa tức vừa nhớ người trong mộng :p:p thôi ráng ôn BIDV vậy, CN thi rồi..... yahhhhh
Nguyên cái stt dài chỉ để nói tới người trong mộng không bao giờ gặp lại hả nhóc?
Mà chị thấy đợt ni BIDV đâu có tuyển vị trí nào ở ĐN đâu, em nộp vị trí gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên