Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Theo mình thấy đa số cn ngoài Bắc hôm nay 28/07 đã gọi những bạn trúng tuyển, 29/07 đi khám sức khỏe, t 2 01/08 đi làm. Những bạn k đc gọi vẫn chưa hết cơ hội vì còn danh sách dự phòng nếu bạn đỗ k đi thì đc gọi bổ sung sau.
p/s: cn Vĩnh Phúc đã gọi rùi.
ôi nếu gọi gấp như thế. Chẳng phải là ko có cơ hội cho những người đang đi làm à

Anh ơi còn các chi nhánh phía nam thì sao ạ? có phải tất cả các chi nhánh phải thông báo kết quả trong tuần này ko anh? Thank anh ạ!
Các CN phía Nam anh thấy có Tân Bình được gọi. Anh có nghe qua là các CN sẽ thông báo sớm để các bạn nhận việc vào tháng 8. Không phải tất cả các CN đều thông báo trong tuần này đâu em. Kết quả về chi nhánh thì CN thông báo lúc nào do từng CN. Hôm nay vẫn có CN phỏng vấn. 1 số CN mới còn chưa có lịch PV. Đợt này Vietcom phải cạnh tranh với BIDV nên thông báo sớm để ứng viên còn cân nhắc, thông báo muộn nhiều bạn chọn BIDV rồi.

Các CN phía Nam anh thấy có Tân Bình được gọi. Anh có nghe qua là các CN sẽ thông báo sớm để các bạn nhận việc vào tháng 8. Không phải tất cả các CN đều thông báo trong tuần này đâu em. Kết quả về chi nhánh thì CN thông báo lúc nào do từng CN. Hôm nay vẫn có CN phỏng vấn. 1 số CN mới còn chưa có lịch PV. Đợt này Vietcom phải cạnh tranh với BIDV nên thông báo sớm để ứng viên còn cân nhắc, thông báo muộn nhiều bạn chọn BIDV rồi.
chi nhánh thăng long thì sao anh? anh có biết không ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên