Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Chắc thiếu yếu tố quan trọng, có lần mình pv kế toán, vào xoáy nghiệp vụ như chong chóng, còn 2 bạn kia mới ra trường, lại học trái ngành, vào hỏi mấy câu không hỏi chuyên ngành, chắc mẩm mình được, vì điểm thi cao nhất. Ai ngờ hôm sau 2 bé kia đi làm, m tạch. Đắng lòng..........
Nói chung là hên xui may rủi & cũng tùy thuộc vào đánh giá chủ quan của Hội đồng PV nữa.
Nên chả biết đâu mà lần :(

Chắc thiếu yếu tố quan trọng, có lần mình pv kế toán, vào xoáy nghiệp vụ như chong chóng, còn 2 bạn kia mới ra trường, lại học trái ngành, vào hỏi mấy câu không hỏi chuyên ngành, chắc mẩm mình được, vì điểm thi cao nhất. Ai ngờ hôm sau 2 bé kia đi làm, m tạch. Đắng lòng..........
Được biết điểm ạ???

Mong vào vòng viết còn chưa xong nói gì đã bàn đến pv , chắc toàn cao thủ làm bài chắc 90% rồi . Hic . Mong sao mình may mắn , hi vọng vô cùng .

Review thi xong: đề tin học cực ngắn- 15 câu, nội dung cực vớ vẩn, đề 60 phút làm 30 phút rồi ngồi cắn bút chờ hết giờ
Đề tiếng anh thi chung 1 đề thì fải, 80 câu, 60 phút, chủ yếu là tiếng anh kinh tế, y khoa, giới từ, liên từ, bài đọc về thị trường nhà ở, không khó lắm, làm vừa kịp giờ, sai từa lưa
Ôi hoang mang toá
Bạn chia sẻ 1 chút về đề Tin học đi. Hơi tò mò "nội dung cực vớ vẩn" ;)

Bạn chia sẻ 1 chút về đề Tin học đi. Hơi tò mò "nội dung cực vớ vẩn" ;)
Đại khái là kiến thức tổng quát , khái niệm , gồm lập trình, sql, mạng , giống như là bốc thăm chọn đại 1 câu vậy
Đề này thì giống đề thi giữa kỳ của 1 sinh viên hơn
Nhưng người đi làm rồi thì đôi khi không nhớ hết được , và mình là 1 đại diện :p:p

Đại khái là kiến thức tổng quát , khái niệm , gồm lập trình, sql, mạng , giống như là bốc thăm chọn đại 1 câu vậy
Đề này thì giống đề thi giữa kỳ của 1 sinh viên hơn
Nhưng người đi làm rồi thì đôi khi không nhớ hết được , và mình là 1 đại diện :p:p
Bởi mới nói đề VCB không quá khó nhưng "RỘNG" mà bác.
Đi thi thì chấp nhận thôi.

nghiệp vụ được x2 nhé , tiếng anh chiếm 1/3 thôi , thế tiếng anh có làm đc k, bạn thi ở ĐN ah , có sống ở ĐN k , cuối năm định đi ĐN du lịch đây , có gì chỉ mình biết với :D
60x2 + 80x0,3 = 144 điểm hả bạn, thế họ có lấy điểm sàn hay tính điểm để phỏng vấn như thế nào hả bạn?

nghiệp vụ được x2 nhé , tiếng anh chiếm 1/3 thôi , thế tiếng anh có làm đc k, bạn thi ở ĐN ah , có sống ở ĐN k , cuối năm định đi ĐN du lịch đây , có gì chỉ mình biết với :D

không biết VCB có thông báo cho thí sinh bị rớt k ha
mình ở ĐN đây, đi đi có gì hú mình, sẵn sàng dắt bạn đi chơi nhá =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên