Sự Thật về công việc là một Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng SA của Maritimebank

Nghe các anh chị mà em thấy tương lai mù mịt quá :( lo sợ cho ngày mai bị Ba,Má cắt lương cơ bản :(

Qua câu chuyện của bác thì em thấy là chuyên viên quan hệ khách hàng của nh này chắc dễ quit sớm thôi. Thanks bác vì câu chuyện nhé, có lẽ cần phải suy nghĩ lại

thật ra mình thấy công việc nào cũng có cái hay của nó, quan trọng là bạn biết cách để hoàn thành tốt nó được ko thôi..
Qua câu chuyện của bác thì em thấy là chuyên viên quan hệ khách hàng của nh này chắc dễ quit sớm thôi. Thanks bác vì câu chuyện nhé, có lẽ cần phải suy nghĩ lại

Maritime Bank mới được xếp vào nhóm 1 đấy. Đọc xong bài này của bác bibo thấy nản luôn. Cứ tưởng bở vào ngân hàng lớn thì thu nhập khá. Oách mỗi cái tên : "chuyên viên quan hệ khách hàng" ^^

10H sáng nay mình phải đi pv, sau khi down xong bản thông tin ứng viên, thấy toàn là kê khai tài chính cá nhân kiểu như: nhà bạn là kiểu nhà gì( biệt thự, nhà tầng hay 3 gian...),nhà bạn có phải thuê không, mỗi tháng bạn đc bố mẹ cho bao nhiêu tiền, tiền điện thoại/ tháng.. Đọc xong mình quyết định nghỉ pv luôn, đỡ mất buổi sáng

" Bạn có quen ai làm việc trong MBBANK không? "

Sự thật nào ẩn chứa trong câu hỏi trên? Liên quan gì đến thái độ của nv phòng hồ sơ?

mình vừa nhận dc thông báo trúng tuyển của maritime bank đây. Đi phỏng vấn ng ta bảo doanh số là 500tr trên số dư tài khoản thanh toán còn 1 tỷ trên tài khoản tiết kiệm. Một con số không tưởng với một sinh viên mới ra trường. Và bên msb còn nói sẽ có thời gian đào tạo là 4 ngày rồi bắt đầu làm. Thật không thể hiểu nổi. Bạn nào nhà giàu và có mối quan hệ với các đại gia mới trụ dc vị trí này

mình vừa nhận dc thông báo trúng tuyển của maritime bank đây. Đi phỏng vấn ng ta bảo doanh số là 500tr trên số dư tài khoản thanh toán còn 1 tỷ trên tài khoản tiết kiệm. Một con số không tưởng với một sinh viên mới ra trường. Và bên msb còn nói sẽ có thời gian đào tạo là 4 ngày rồi bắt đầu làm. Thật không thể hiểu nổi. Bạn nào nhà giàu và có mối quan hệ với các đại gia mới trụ dc vị trí này

Mình nghĩ chỉ tiêu này hoàn toàn có thể đạt được đối với một sinh viên mới ra trường chưa có nhiều quan hệ, nó không quá cao

Làm ở đâu cũng vậy cũng có có từng vị trí, nên chọn cái nào phù hợp với mình, bạn mình làm NH cũng nhiều đều nói rằng bên ngoài ao ước vào bên trong lại muốn ra

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên