Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay t vừa nộp xong. may mà có đứa bạn đi cùng nó trông xe cho không thì chạy vào nộp có chưa đến 5ph mà anh bảo vệ bắt để xe vào tận hầm. Với lại NH này đòi cái j cũng phải có dấu đỏ. Hôm nay mình gặp 1 bạn đến nộp lần 2 vì lần trước không công chứng giấy tờ, bạn ý phải xin vì giấy sức khỏe mới chỉ kịp photo chứ chưa công chứng

Mình đang định mai nộp nhưng chưa công chứng giấy khám sức khỏe, mới chỉ photô thôi.hix

mìhh còn chưa có giấy chứng nhận tốt ng, bảng điểm cũng là down trên magj về chắc nộp cũng bằng k r:(

mìhh còn chưa có giấy chứng nhận tốt ng, bảng điểm cũng là down trên magj về chắc nộp cũng bằng k r:(

Bạn có thể ghi cam kết bên dưới bảng điểm, hôm qua tớ cũng nộp như vậy ko có vđ gì!

Hihi. Kâụ đang nói mình đó. Ngta cứ bắt bẻ vậy chứ thực ra mấy cái này khi nào mình đc nhận bổ sung sau cũng đc. Công chứng nhiều thế tốn kém lắm. Hichic

hum qua t đi nộp có mấy giấy tờ k có dấu đỏ, có sao đâu, chị ý chỉ bảo là khi nào có thì bổ sung.hee, thui cứ thi đỗ thì bổ sung k thì thui, chứ cứ mỗi chỗ nộp lại một đống giấy tờ công chứng, thi thì mãi k đỗ,......phí quá.....

hum nay mih cũng vừa nộp xong..hồ sơ đầy đủ nên ko có vấn đề ji cả.Ko bít có nhanh gọi thi ko nữa...Lúc nào có thông tin mọi ng chia sẻ nhé.^^

Mọi người ơi, vị trí kế toán - ngân quỹ này có phải là GDV ko, chẳng thấy có mô tả công việc gì cả

t nghĩ đó là GDV đó bạn ah, mà nhìn đồng phục của SB cũng đẹp đó chứ ^^

bạn nào mà được gọi đi thi trước thì báo cho cả nhà biết với nhé!^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630