SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Hưng Yên, Lạng Sơn, Đà Nẵng [05.10.2012]

mình hem có khen thưởng j thì mục đấy để trống hả ;;)

Haizz, toàn yêu cầu kinh nghiệm, những 3 năm kinh nghiệm thế này thì sinh viên mới ra trường như mình đâu còn cửa? :(
Bạn đọc kỹ lại phần yêu cầu về kinh nghiệm nhé:

Có tối thiểu 03 năm kinh nghiệm làm việc tại lĩnh vực tương tự trong ngành ngân hàng nếu ứng tuyển vị trí Tổ trưởng/Kiểm soát viên và tối thiểu 05 năm kinh nghiệm làm việc lĩnh vực tương đương trong ngành Tài chính Ngân hàng nếu ứng tuyển vị trí Trưởng phòng/ Phó Trưởng phòng, Giám đốc/Phó Giám đốc PGD.;

--> 4 vị trí từ 4 đến 7 không yêu cầu kinh nghiệm bạn nhé:)

Do đó, nếu bạn không ứng tuyển vào các vị trí Tổ trưởng, Kiểm soát viên, Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng, Giám đốc/Phó GĐ thì không cần lo lắng về vấn đề này nhé:D

Mọi người ơi cho tớ hỏi cái phần trình độ tiếng anh chỉ tích dấu X vào mà không có mức độ như trình độ tin học thì mình ghi thế nào? Nếu có chứng chỉ tiếng anh thì ghi ở đâu vậy ta?

Mọi người ơi cho tớ hỏi cái phần trình độ tiếng anh chỉ tích dấu X vào mà không có mức độ như trình độ tin học thì mình ghi thế nào? Nếu có chứng chỉ tiếng anh thì ghi ở đâu vậy ta?
Bạn ghi ở mục các chứng chỉ đào tạo khác nhé :)

sao chèn ảnh được nhỉ, mình copy được nhưng qua bên mẫu lại ko paste dc.

Trời ơi, thanks bạn Cocghe nha, lần này là thanks thiệt nè :X:X
Đợt này làm chuyến bon chen vào đây nộp hs xem thế nào :X:X
Hi vọng là được, chứ ĐN toàn ưu tiên người ĐN T_T Nộp mấy lần nhưng chả được kêu đi thi. Hi vọng bank này k thế :X:X
Thấy có tia sáng lé loi rùi :X:X
Nên nộp onl hay trực tiếp nhỉ, nếu mà onl thì k có đơn xin việc :-?:-?
Mình cũng muốn bon chen vào Đà Nẵng, bạn cũng không phải người Đà Nẵng ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên