SHB SHB tuyển dụng nhân sự làm việc tại các phòng ban Hội sở (Hà Nội) [27.07.2013]

mình chưa hiểu lắm nhưng tại sao phải tuyển cả trưởng phòng. Trưởng phòng trước đâu - không đủ năng lực sao. Phải chăng vừa rồi có biến cố gì mà đều tuyển cả trưởng phòng cá nhân và doanh nghiệp. Nghe từ thê thảm mình cảm thấy không yên tâm cho lắm he he

Chuyên viên quản lý bán hàng KHCN yêu cầu cao không các bác nhỉ. Có phải là vị trí QHKH cá nhân ko?

Uả, sao down TTUV về mà nó lại là bản của ng khác đã điền rồi @@

mình chưa hiểu lắm nhưng tại sao phải tuyển cả trưởng phòng. Trưởng phòng trước đâu - không đủ năng lực sao. Phải chăng vừa rồi có biến cố gì mà đều tuyển cả trưởng phòng cá nhân và doanh nghiệp. Nghe từ thê thảm mình cảm thấy không yên tâm cho lắm he he

Bạn nên nghĩ đơn giản thôi thì dễ hiểu ngay ý. Mình nghĩ là anh/ chị trưởng phòng cũ sau 1 thời gian làm việc, đúc kết nhiều kinh nghiệm...họ sẽ move sang 1 vị trí tại phòng ban khác để thử thách chính năng lực của họ ( mình nghĩ là việc move hay ko move nằm trong plan pát triển năng lực bản thân rồi ) hoặc cũng có thể chuyển về chi nhánh để đảm nhiệm những vị trí cao hơn :D

Chị ơi đợt này bên hội sở tuyển nhiều cho vị trí KHCN không ạ chị. E mới có KN gần 1 năm bên vpbank thui cũng với vị trí KHCN chị ạ. Không biết có cơ hội không
Hiện tại Phòng mình đang rất thiếu nhân sự nên đảm bảo tuyển dụng sẽ nhanh thôi :). Hoan nghênh các ứng viên apply vị trí QLBK KHCN

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên