SHB SHB tuyển dụng Kiểm toán viên NH tại HSC Hà Nội, Lào & các chi nhánh trên toàn quốc [30.06.2016]

Mình vừa pv hôm thứ 5 tuần này, sau mình còn danh sách kha khá các bạn nữa nên nhanh nhất thì tuần sau mới có kq được bạn nhé, mà bạn pv có được thoả thuận lương và ngày đi làm luôn ko?
Cũng thấy họ hỏi khi nào thì đi làm đc. Bạn pv ở tỉnh lẻ hay thủ đô?

Có bạn nào có người quen ở hội sở ? xem có kết quả chưa ak. Chờ đợi mệt mỏi quá :(

Các bạn chịu khó chờ đợi nhé, đợt vừa rồi ban kiểm soát bận công tác tổng kết 6 tháng đầu năm. Khả năng cuối tuần này hoặc trong tuần sau sẽ có thông báo kết quả đến các bạn. Nếu ai nhận được thông báo vui lòng chia sẻ lên đây và mức lương các bạn nhận được cho các bạn khác tham khảo nhé

Các bạn chịu khó chờ đợi nhé, đợt vừa rồi ban kiểm soát bận công tác tổng kết 6 tháng đầu năm. Khả năng cuối tuần này hoặc trong tuần sau sẽ có thông báo kết quả đến các bạn. Nếu ai nhận được thông báo vui lòng chia sẻ lên đây và mức lương các bạn nhận được cho các bạn khác tham khảo nhé
ủa a làm trong SHB hay sao mà rõ vậy. Em rất yêu thích công việc này nên ưu tiên công việc hơn ạ. Lương thì năng lực của mình ntn chắc sẽ được trả xứng đáng :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên