SHB SHB tuyển dụng CVQHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [31.07.2015]

Có phải em viettel hôm qua mấy cem chém gió đấy k? e được họ thông tin gì tiếp chưa?hehe
?? Bạn nói mình ko hiểu, chưa mình chưa thấy họ liên lạc, bạn mình kỳ trước qua pv lần 1 thì ngay hôm sau sẽ thông báo luôn ngày pv lần 2, Hôm nay canh đt mà chưa thấy gọi ^^ Thế họ liên lạc với bạn rồi a`?

?? Bạn nói mình ko hiểu, chưa mình chưa thấy họ liên lạc, bạn mình kỳ trước qua pv lần 1 thì ngay hôm sau sẽ thông báo luôn ngày pv lần 2, Hôm nay canh đt mà chưa thấy gọi ^^ Thế họ liên lạc với bạn rồi a`?

uh thế chắc mình nhầm vs 1 bạn khác đi pv hôm đấy, mình ở top cuối mà. Hqua nhân sự gọi rồi, mai đi pv lần 2 mà chưa biết như nào đây :(

Mình cũng apply đợt này, được gọi đi pv từ mùng 7/7 nhưng mình bận nên ko đi được. Mình thấy đợt tuyển lại kéo dài hạn nộp nên lại gửi lại tiếp, không biết đc gọi nữa không? :)))

Mình cũng apply đợt này, được gọi đi pv từ mùng 7/7 nhưng mình bận nên ko đi được. Mình thấy đợt tuyển lại kéo dài hạn nộp nên lại gửi lại tiếp, không biết đc gọi nữa không? :)))
xinh như bạn chắc là được thôi :), shb tuyển liên tục mà, không biết là tuyển thật hay là để marketing

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên