SHB SHB tuyển dụng các vị trí Chuyên viên tại Trụ sở chính tháng 8/2012 [23.08.2012]

Ẹc, thế này sao còn cơ hội nữa. SHB mới sát nhập thêm HBB nên HOT quá nhở?;)

huhu. Mình nộp từ tối qua mà cũng bị thông báo là hộp thư đầy, hôm nay gửi lại vẫn không được. Không biết mình còn cơ hội nộp nữa ko?

@ All: Hi bây giờ các ngân hàng hay dùng outlook để nhận mail tuyển dụng, nên sẽ có một mức dung lượng tối đa "hộp thư đến" là đầy (20MB thì phải) do đó tránh tình trạng trên mình nghĩ các bạn nên gửi vào tầm đầu giờ chiều sáng T2 là an toàn nhất ;)) - Lúc đó mấy A/C nhân sự đã load xuống hết những mail gửi trong những ngày vừa rồi xuống rồi :D

@ All: Hi bây giờ các ngân hàng hay dùng outlook để nhận mail tuyển dụng, nên sẽ có một mức dung lượng tối đa "hộp thư đến" là đầy (20MB thì phải) do đó tránh tình trạng trên mình nghĩ các bạn nên gửi vào tầm đầu giờ chiều sáng T2 là an toàn nhất ;)) - Lúc đó mấy A/C nhân sự đã load xuống hết những mail gửi trong những ngày vừa rồi xuống rồi :D
Đầu giờ chiều sáng T2 là sao cậu?:))

Mọi người ơi, mình vừa gửi cách đây ít phút, chưa thấy hiện tượng gì, chỉ thấy gửi thư báo thành công như thường lệ. Không biết liệu thư mình đã đến hộp mail của các anh chị ấy chưa nhỉ?
Con cầu trời cho mail của con đến nơi cần đến và có người bóc thư đọc hẳn hoi. Hì. Cảm ơn Trời.

check lại check lại
t gửi tối qua, 10 rưỡi, vẫn gửi đc, chỉ ko thấy auto rep lại thôi, thế này chẳng biết họ có nhận được không nữa nhỉ? kể ra mà có cái mail rep lại báo là đã nhận được rồi thì có phải yên tâm ko, chứ thấy có bạn bảo từ tối qua gửi đã ko đc rồi lại thấy lo lo

Mọi người cho mình hỏi công việc của Chuyên viên kế hoạch là gì vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên