SHB thông báo tuyển dụng nhân sự Tháng 10 - Đơn vị Kinh doanh SHB

Bên nhân sự sẽ gọi điện phỏng vấn nhé :3 Sau đó nếu đỗ chi nhánh sẽ gọi điện đi làm. T đỗ rồi :x Mừng quá :x
chúc mừng bạn nhé.ah bạn nộp ngày bnhiu mà được gọi nhanh thế.bạn nộp chi nhánh nào thế.mình nộp hơn 10 ngày rùi.sốt ruột ghê nhỉ.

Bên nhân sự sẽ gọi điện phỏng vấn nhé :3 Sau đó nếu đỗ chi nhánh sẽ gọi điện đi làm. T đỗ rồi :x Mừng quá :x
bạn ơi, sau bao lâu kể từ khi phỏng vấn thì gọi điện đi làm z, bạn phỏng vấn mấy lần, có thi test ko, quy trình tuyển dụng thế nào

@thuyhieu91 @zinm0n1992 T nộp hồ sơ khoảng 5 ngày thì được gọi pv, pv mỗi ở Hội sở r 1 tuần sau họ gọi đi làm nhé. T k đăng kí chi nhánh, xong được chi nhánh Hà Nội gọi tới làm, vị trí Chuyên viên QHKH Doanh nghiệp nhé :)

@thuyhieu91 @zinm0n1992 T nộp hồ sơ khoảng 5 ngày thì được gọi pv, pv mỗi ở Hội sở r 1 tuần sau họ gọi đi làm nhé. T k đăng kí chi nhánh, xong được chi nhánh Hà Nội gọi tới làm, vị trí Chuyên viên QHKH Doanh nghiệp nhé :)
Chắc là bạn pv ok lắm.hội đồng pv rất ưng ý mới nhanh đc gọi đi làm thế đấy.hihi.siêu quá.ngưỡng mộ quá đi.minh cứ thất nghiệp dài người ra đây hức.cho mình xin it kinh nghiệm pv vs :D

@KiChii 1 tuần sau ngta gọi bạn đi làm lun hả, chứ hok phải họ thông báo đậu rùi thỏa thuận lương thưởng, ok rùi mình hẹn ngày đi làm hả bạn...làm lun tưc thì z hả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên