Share Đề Thi CV QHKHCN NH AN BÌNH

thientinh

Verified Banker
Vì lý do Topic cũ Spam quá nhiều nên Em xin lập Topic khác
Em mới đi thi NH An Bình (28/08), chi nhánh Đồng Tháp, chụp đề cho những ai cần.

Đây là liều thuốc cho những mem "Nghèo" TD

"" Nhấn THANKS Nếu Thấy Có Ích""

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cố gắng zoom lên, căng ra câu trước dựa vào câu sau mà dịch,hjc,nhưng dù sao cũng thank bạn nhìu nhé^^

Mà bạn ơi, phần V- Thanh toán quốc tế có bao nhiêu câu vậy? mình down về xem thấy nó có đến câu 4 ah`, AnBinh thi đợt này thấy trắc nghiệm ko, thế có tự luận ko bạn? thấy cái đề cũng dài wa'

thanks bạn nhiều,nhưng mình nhìn hơi khó..nhưng kiến thức thật bổ ích

Do thời gian quá gấp nên CHỤP CHỤP CHỤP nên chất lượng không được tốt. akkakak

Mà bạn ơi, phần V- Thanh toán quốc tế có bao nhiêu câu vậy? mình down về xem thấy nó có đến câu 4 ah`, AnBinh thi đợt này thấy trắc nghiệm ko, thế có tự luận ko bạn? thấy cái đề cũng dài wa'
Phần V- Thanh Toán Quốc Tế có 5 câu. Đề thi 100% trắc nghiệm

Theo đánh giá của nhiều người thì đề này tương đối dễ nhưng hơi dài và ít thời gian( IQ 20 câu 15 phút, Nghiệp vụ 60 câu 45 phút)

Àh các bạn làm xong úp đáp an lên cùng nhau trao đổi nào

Bi giờ tớ mới down, để tí nữa ngủ dậy cùng bàn ná ^^~ hihi, chưa biết làm được gì không nhỉ :D

Tớ vừa làm, một số câu phải tra lại luật và còn một số câu chưa rõ nữa, đây là đáp án của tớ, mọi người so sánh và cũng trao đổi nhé
I, Kiến thức chung
1b, 2a(5,89%~ 6%), 3d, 4a, 5b,6a, 7a, 8d, 9c,10c
II, Tín dụng chung:
1c, 2d, 3a, 4d, 5d, 6d, 7d, 8b, 9d, 10c, 11c, 12c, 13d, 14a, 15+16: ko thấy rõ đề, nhờ bạn chủ topic dịch lại đề 2 câu này^^,
III, TDDN
1b, 2c, 3d, 4a, 5b, 6d, 7c, 8a, 9b, 10a, 11b, 12: ko rõ đề, 13d, 14c, 15b?, 16a, 17d, 18a, 19d, 20a
IV, TDCN
1D, 2A, 3A, 4A, 5A, 6A?, 7B, 8B?(ko bít cái này luật quy định chỗ nào?), 9D, 10A
V, TTQT
1A, 2D, 3A hay D? (vì phân vân cụm từ ở câu A là theo những điều kiện phù hợp, nhưng theo mình nếu đúng phải là khi xuất trình bộ chứng từ phù hợp), 4C, 5: ko thấy đề:p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back