Share CV (English).

Tình hình là mình đi làm đã dc 2 tháng rùi. hn rảnh ngồi ngó lại cái thư mục Job hunting mà lòng bồi hồi khó tả wa. Hùi xưa lượn lờ UB suốt, bi h cũng thế. hn mát giời share tạm cái CV mình viết hùi trước, hy vọng có ích phần nào cho các bạn chưa tìm dc việc ưng ý và sv mới ra trường.

CV này mình tự chế cho hợp với bản thân, cũng google kha khá, chém gió cũng kha khá.

Have a lovely day, guys. P/S. CV phải có ảnh mà mình xóa ảnh của mình đi rùi:))

View attachment CV 24-9-2012.rar

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh ơi, CV này là CV thật anh dùng đây ạ? sao em nhìn thấy nó k có form là thế nào nhỉ, cứ thấy lộn xộn thế nào ý ( nếu có gì k đúng anh bỏ qua cho em ạ) anh có thể xem lại được không?

anh ơi, CV này là CV thật anh dùng đây ạ? sao em nhìn thấy nó k có form là thế nào nhỉ, cứ thấy lộn xộn thế nào ý ( nếu có gì k đúng anh bỏ qua cho em ạ) anh có thể xem lại được không?

Uh đây là CV anh dùng thật đó. CV thì không có form cố định nào cả, em có thể tham khảo trên mạng rồi làm theo form của họ nếu mún. Nói chung là đầy đủ các phần: thông tin cá nhân, học vấn, kỹ năng, kinh nghiệm, ng.tham khảo là được, miễn sao thấy đẹp ưng ý với mình thôi.

Trên mục nghề nghiệp của bank HSBC có cho tạo CV mấu, rồi họ tư động xuất ra file pdf cho mình. Em có thể tham khảo.

Many thanks anh! Đọc CV của anh xong em thấy phải bổ sung thêm nhiều thông tin nữa, nhất là phần skill em cũng có mấy cái skill như anh nhưng mà không liệt kê chi tiết và cụ thể như anh mà em chỉ nói chung chung tự đánh giá là tốt, hi hi. Em sẽ học tập cách làm phần này của anh.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên