SeABank SeABank tuyển thực tập sinh 2014 - Khối Quản trị Rủi ro và PT Nguồn nhân lực

B

badday03

Guest
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank là một trong những ngân hàng có mặt sớm nhất tại Việt Nam với vốn điều lệ hiện nay lên đến 5335 tỷ đồng và quy mô nhân sự trên 2000 người. Trong quá trình phát triển, SeABank luôn nỗ lực để mang đến cho khách hàng các sản phẩm dịch vụ tốt nhất, hướng tới mục tiêu trở thành ngân hàng bán lẻ tiêu biểu tại Việt Nam.

Trong nhiều năm qua, SeABank luôn nhìn nhận các bạn sinh viên là nguồn nhân lực tiềm năng cho định hướng phát triển của Ngân hàng; chúng tôi mong muốn mang đến một môi trường để các bạn trải nghiệm những ước mơ của mình và kỳ vọng các bạn sẽ có nhiều đóng góp cho sự phát triển của SeABank trong tương lai.

Hiện nay, SeABank đang có nhu cầu tuyển Thực tập sinh cho Khối Quản trị và Phát triển Nguồn nhân lực, chi tiết như sau:

I. Nơi làm việc: Hà Nội

II. Thời gian thực tập: tối thiểu 03 tháng

III. Điều kiện tham gia chương trình:
Sinh viên đại học năm cuối các trường đào tạo chuyên ngành Luật, Quản trị nhân sự, có điểm trung bình chung toàn khóa đến thời điểm hiện tại 7.5/10 hoặc 3.0/4.0 trở lên

a. Ngoại hình phù hợp với yêu cầu vị trí công việc, giao tiếp tốt (ưu tiên ứng viên nam);

b. Thái độ, đạo đức, ý thức tuân thủ tốt;

c. Đam mê công việc và cam kết gắn bó lâu dài nếu được tuyển dụng;

d. Tiếng Anh giao tiếp là một lợi thế.

e. Ưu tiên các ứng viên am hiểu Luật Lao động, các nghiệp vụ quản trị nhân sự, các quy định hiện hành và vận dụng hiệu quả vào quá trình thực hiện công việc

IV. Quyền lợi:

a. Cơ hội được trở thành nhân viên chính thức sau thời gian thực tập đối với thực tập viên có năng lực.

b. Được đào tạo và hướng dẫn tại chỗ hoặc tập trung (nếu cần thiết) các nghiệp vụ cần thiết cho công việc.

c. Có cơ hội được tìm hiểu về hoạt động và mô hình tổ chức của hệ thống ngân hàng chuyên nghiệp.

(Vị trí không nhận hồ sơ xin việc làm)

V. Điều kiện làm việc: Môi trường làm việc chuyên nghiệp, thân thiện.Được trang bị đầy đủ công cụ làm việc

VI. Đơn dự tuyển:

Mẫu đơn xin dự tuyển kèm theo ảnh theo mẫu của SeABank (download từ website: www.seabank.com.vn/tuyendung).

VII. Phương thức nộp hồ sơ:

Gửi trực tuyến qua email tại địa chỉ: thuy.nt3@seabank.com.vn.

Lưu ý: Tiêu đề email (subject) và tên file hồ sơ dự tuyển (trùng tên tiêu đề email) được viết tiếng Việt không dấu theo thứ tự như sau: TTS_Địa điểm làm việc _ Bộ phận thực tập _ Họ và tên ( Ví dụ: TTS_Hanoi_KHOI QT & PT NNL_Nguyen Thi A ). Chỉ những hồ sơ qua vòng sơ loại mới được mời dự thi. Hồ sơ đã nộp không trả lại.

Ưu tiên hồ sơ nộp sớm.Chỉ những hồ sơ qua vòng sơ loại mới được mời dự thi. Hồ sơ đã nộp không trả lại

ad ơi em học tài chính NH apply đc chứ ak. sao yêu cầu lại chỉ có ngành luật và quản trị nhân sự thôi @@

hix hix, em ko vào đc website của seabank để down đơn, nó toàn báo lỗi thôi, có ai down đc ko

tại sao đề mục tuyển cả khối quản trị rủi ro, còn nội dung thì chỉ có quản trị và phát triển nguồn nhân lực thôi nhỉ

hình như không có liên quan tới rủi ro phải ko? thế này là bên nhân sự rồi mà

anh @cocghe266 ơi em click vào link của seabank down mẫu đơn về mà ko đc, a có thể up mẫu đơn lên đây đc ko, em cảm ơn anh!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên