SeABank SeABank tuyển nhiều vị trí (GDV, CV Quản lý KH,...) tại Hội sở, Hà Nội & nhiều tỉnh thành [31.12]

Có bạn nào được mời pv chưa mình hôm đi nộp cho ocb họ gọi liền. Làm dc vài tháng thấy không phù hợp nên mình nghĩ rồi mình làm giao dịch viên. Thấy bên này lâu quá nóng ruột

Thanh toán trong nước. IQ: 8/10, Nghiệp vụ: 8/10. Chiều phỏng vấn luôn. Lúc phỏng vấn toàn bị hỏi về: kế toán ngân hàng, hạch toán trong ngân hàng, thanh toán liên ngân hàng, thanh toán bù trừ của NHNN... Toàn về nghiệp vụ thanh toán trong nước luôn. Hix. Mình học tài chính doanh nghiệp :confused: chả biết gì về thanh toán ngoài 1 số cái google ra nên ... Nếu ai được gọi thì thông báo ở đây luôn nhé.

Bạn phỏng vấn ca lúc mấy giờ đó? Mình hẹn lúc 2h30 mà gần 4h mới phỏng vấn. Có thông tin j ới nhau nhé. Tớ chắc tạch rồi :)). Chị TP hỏi tớ định khoản của lệnh từ tech sang sea. Tớ trả lời loạn lên. :)). Chị cứ hỏi e có chắc ko. Lúc í đầu óc trên mây. Chắc ko thì chắc chắn là ko chắc. Chỉ cười trừ :))

Bạn phỏng vấn ca lúc mấy giờ đó? Mình hẹn lúc 2h30 mà gần 4h mới phỏng vấn. Có thông tin j ới nhau nhé. Tớ chắc tạch rồi :)). Chị TP hỏi tớ định khoản của lệnh từ tech sang sea. Tớ trả lời loạn lên. :)). Chị cứ hỏi e có chắc ko. Lúc í đầu óc trên mây. Chắc ko thì chắc chắn là ko chắc. Chỉ cười trừ :))
Mình phỏng vấn thứ 2, lúc 2h. Vị trí này không yêu cầu kinh nghiệm mà hỏi khó thật. Mình tưởng bạn pv ở pvcombank?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn nộp vị trí Thanh toán trong nước đã đi test với phỏng vấn rồi à? Bây giờ mình nộp còn được không nhỉ?

Mình phỏng vấn thứ 2, lúc 2h. Vị trí này không yêu cầu kinh nghiệm mà hỏi khó thật. Mình tưởng bạn pv ở pvcombank?

Pvcombank tớ bỏ. Vì hẹn chiều thứ 2 thi test. Tớ nhận đc mail gọi test seabank sau nhưng lại thi trc. Thôi đành chịu :(

Bạn đã có thông tin j chưa. 1 tuần rồi nhỉ :(

Giao dịch viên, test iq: 9/10, nghiệp vụ 7.5/10 từ ngày 18/12 đến nay chưa thông báo gì. Có ai như mình không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên