SeABank tuyển dụng Tuần 1 - Tháng 05/2012 [23.05.2012]

binhminhcodon

Verified Banker
Ngân hàng TMCP Đông Nam Á - SeABank là một trong những ngân hàng có mặt sớm nhất tại Việt Nam với vốn điều lệ hiện nay lên đến 5335 tỷ đồng và quy mô nhân sự trên 2000 người. Trong quá trình phát triển, SeABank luôn nỗ lực để mang đến cho khách hàng các sản phẩm dịch vụ tốt nhất, hướng tới mục tiêu trở thành ngân hàng bán lẻ tiêu biểu tại Việt Nam.

Hiện nay, SeABank đang có nhu cầu tuyển dụng nhân sự, để biết thông tin chi tiết, xin vui lòng click vào đây.

Yêu cầu về hồ sơ dự tuyển:
1. Mẫu đơn xin dự tuyển tải về từ website: www.seabank.com.vn (có kèm ảnh).

2. Bản sao các văn bằng, chứng chỉ có liên quan (không cần công chứng).

Phương thức nộp hồ sơ:
Khu vực Hà Nội:
Trực tiếp tới Phòng Nhân sự Hội sở, Ngân hàng TMCP Đông Nam Á, Tầng 4, 18 Lý Thường Kiệt, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Gửi về hộp thư: phuong.kl@seabank.com.vn
Khu vực An Giang:
Trực tiếp tới VPĐD khu vực Hồ Chí Minh, Tầng 2, Tòa nhà A&B, 76A Lê Lai, Q.1, TP. HCM
Gửi về hộp thư: tuyendung.mn@seabank.com.vn
Khu vực Quảng Ninh, Hải Dương, Bình Định, Quảng Ngãi, Nha Trang:
Gửi về hộp thư: mai.btt@seabank.com.vn
Nộp hồ sơ trực tuyến tại trang web: www.seabank.com.vn (khuyến khích ứng viên nộp hồ sơ qua Email).

Thời hạn nhận hồ sơ: Trước 17h ngày 23/05/2012, ưu tiên hồ sơ nộp sớm, Ngân hàng sẽ chủ động tổ chức thi tuyển khi có lượng hồ sơ cần thiết.

Sao mình nộp hồ sơ cho Seabank mà không nhận được mail phản hồi nhỉ?
Thực sự rất mong nhận được mail đã nhận được từ phía ngân hàng.
Mong khi nào có thông báo đi phỏng vấn hoặc đi test sẽ có gửi vào mail cho ứng viên được biết
Không như lần đi thực tập, chỉ post lên seabank, mình không biết mà đi phỏng vấn

Sao mình nộp hồ sơ cho Seabank mà không nhận được mail phản hồi nhỉ?
Thực sự rất mong nhận được mail đã nhận được từ phía ngân hàng.
Mong khi nào có thông báo đi phỏng vấn hoặc đi test sẽ có gửi vào mail cho ứng viên được biết
Không như lần đi thực tập, chỉ post lên seabank, mình không biết mà đi phỏng vấn
bạn cũng nộp ở ngân hàng này rồi à? ko biết họ lọc hồ sơ có gắt gao ko nhỉ?

Ơ thế là sao? không đợi đủ hồ sơ để thành đợt pv à? mà đồng chí nộp hs lâu chưa đấy?đã pv chưa :S
Nộp hum )7/5, 9/5 nhận đc email hẹn PV
PV lúc sáng rồi, nộp mỗi CV qua mail thôi :D
KHCN thấy chỉ 2 vòng PV thôi, sáng là sơ tuyển
Đc cái chưa có KN nên hơi đuối, như đâu 10" :|, nhưng đc cái chị PV xinh lắm :))

Nộp hum )7/5, 9/5 nhận đc email hẹn PV
PV lúc sáng rồi, nộp mỗi CV qua mail thôi :D
KHCN thấy chỉ 2 vòng PV thôi, sáng là sơ tuyển
Đc cái chưa có KN nên hơi đuối, như đâu 10" :|, nhưng đc cái chị PV xinh lắm :))
Xịt MB, giờ mất hết cả hứng thú làm CV :(
Mà QHKH có thấy tuyển ở HN đâu nhỉ :S

Mềnh cũng apply KHCN từ 7/5, chưa thấy tin gì, hức hức, đừng có...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên