SeABank tuyển dụng số lượng lớn nhân sự cho vị trí CV QHKH, Hỗ trợ tín dụng, Hành chính trên phạm vi

muốn tìm một công việc cho sinh viên mới ra trường thật là khó quá đi, ;àm sao đây....làm sao đây

Chuyên viên Quản lý Quan hệ khách hàng SME/PRO là làm gì thế mọi người?

Đã từng nộp hồ sơ và phỏng vấn hồi tháng 4 năm rồi, vào phỏng vấn hỏi quá trời, trả lời ngon lành, cuối cùng chốt lại 1 câu là tụi anh cần người có kinh nghiệm để không tốn thời gian đào tạo, hẹn em dịp sau.....Giờ làm ở Sacombank được 1 năm rồi chắc hok có dịp sau đâu!^^
vậy ah bạn ơi, t mới ra trường không biết được không nữa. có nên nộp hồ sơ không nhỉ? đâu đâu cũng yêu cầu có kinh nghiệm thì những sinh viên mới ra trường như mình thất nghiệp hết ah :((

phần mã số dự tuyển mọi người điền j vậy?

trên trang tuyển dụng của Seabank mình thấy bên cạnh cột "ngày đăng" có cột "Mã" đấy, ko biết phải nó ko?có điều hôm qua mình chả gửi đc qua mail, bị báo lỗi hộp thư của ng nhận đầy rồi mới chán chứ.

trên trang tuyển dụng của Seabank mình thấy bên cạnh cột "ngày đăng" có cột "Mã" đấy, ko biết phải nó ko?có điều hôm qua mình chả gửi đc qua mail, bị báo lỗi hộp thư của ng nhận đầy rồi mới chán chứ.
ẹc, bạn dự tuyển ở đâu thế?? mình cũng vừa gửi mail dự tuyển ở Đà Nẵng thì cũng gặp tình trạng người nhận đầy..nản toàn tập

Các bạn ơi các bạn gửi qua mail đều nhận được mail phản hồi à ? tớ gửi mà chẳng nhận được mail, không biết họ đã nhận được hồ sơ của mình hay chưa?

Các bạn ơi cho mình hỏi chuyên viên quản lí quan hệ khách hàng PRO là gì vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,870
Thành viên mới nhất
europemerch
Back
Bên trên