SeABank SeABank tuyển dụng Nhân sự tuần 3 - tháng 9/2012 [14.10.2012]

Bạn thuylinh2311 ơi bạn nộp vị trí này ở chi nhánh nào vậy? Mình nộp ở Hải Dương, hết hạn từ 25/9 và bảo full hồ sơ thì gọi luôn mà h chẳng thấy tin tức gì cả!

T vừa được bên Seabank gọi 9h sáng mai đi pv và test luôn, t nộp ở Hải dương nè

- - - Updated - - -

chẳng nhận dc gì, mới gửi hôm trc, hôm sau gọi đi test lun. mới sang nay đi, hỏi gì toàn luật lao động. mình đánh lụi hết...
Cậu ơi, t cũng nộp vị trí này, họ gọi bảo sáng mai đi pv và test, tháng trước cũng đi pv 1 lần ở NH này rùi, nhưng là vị trí Kiểm soát nội bộ nên trượt, hi
Họ hỏi nhiều k c và chủ yếu hỏi về gì vậy

Sáng nay t đã đi pv và được vào vòng test, có khoảng 8 người được test, chị pv bảo 10 ngày nữa có kq, nếu đc sẽ pv tiếp ở chi nhánh.
thi xong thấy mình chả hợp gì với cái lĩnh vực mình dự tuyển, hi, thi cho biết thôi!

Sáng nay t đã đi pv và được vào vòng test, có khoảng 8 người được test, chị pv bảo 10 ngày nữa có kq, nếu đc sẽ pv tiếp ở chi nhánh.
thi xong thấy mình chả hợp gì với cái lĩnh vực mình dự tuyển, hi, thi cho biết thôi!

Mình được gọi đi phỏng vấn vào 8/10 tới vị trí QHKHCN ở Hà Nội mà chưa biết thế nào? phỏng vấn và test luôn trong ngày hôm đấy sao bạn? Bạn chia sẻ ít kinh nghiệm đi.

HCM thì test rồi, 9/10 pv, như vậy có phải pv lần nữa hay 1 lần là xong mấy mem? công nhận đợt này lâu thật, 3 tuần chờ đợi/:)

Bởi vì t đki về hải dương mà pv tại hà nội nên ngân hàng tiết kiệm time, cho kq vòng PV rùi ai đc thì vào test, khi nào có kq thì lại về HD pv 1 lần nữa.
PV k khó đâu, câu đầu tiên là giới thiệu bản thân, bạn cố gắng thể hiện sao cho tốt và tự tin, sau đó họ sẽ hỏi đến những thông tin trong cv mình đã gửi, những kinh nghiệm làm việc mình đã trải qua, có phù hợp vs vị trí bạn ứng tuyển k, và tsao bạn lại bỏ cv cũ để sang vị trí này...
đặc biệt các bạn nữ đi pv nhớ trang điểm, và nên mặc váy cho phong cách

Bởi vì t đki về hải dương mà pv tại hà nội nên ngân hàng tiết kiệm time, cho kq vòng PV rùi ai đc thì vào test, khi nào có kq thì lại về HD pv 1 lần nữa.
PV k khó đâu, câu đầu tiên là giới thiệu bản thân, bạn cố gắng thể hiện sao cho tốt và tự tin, sau đó họ sẽ hỏi đến những thông tin trong cv mình đã gửi, những kinh nghiệm làm việc mình đã trải qua, có phù hợp vs vị trí bạn ứng tuyển k, và tsao bạn lại bỏ cv cũ để sang vị trí này...
đặc biệt các bạn nữ đi pv nhớ trang điểm, và nên mặc váy cho phong cách

Thanks bạn nhé, tại mình sợ có màn Hội sở pv qua đt hay webcam như mấy bạn khác nói, chắc hội sở phải làm 1 lần pv nữa cơ, vì mình đk bình dương, nhưng thi ở HCM, giờ được pv CN bình dương, bạn đã có kq pv chưa vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên