SeABank tuyển dụng nhân sự (từ Chuyên viên -> GĐ Chi nhánh) làm việc tại Hà Nội [15/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Không biết có qua đc vòng loại hồ sơ k nhỉ?lần trc nộp bạn mình chưa đi làm bjo , chưa có kinh nghiệm j thì đc gọi, còn mình đã có kinh nghiệm liên quan đến vị trí ứng tuyển mà lại k đc gọi>lần này vẫn hi vọng, hi vọng

không biết sinh viên năm cuối nộp hồ sơ có được không nhỉ? muốn đi làm quá >.<

Hj, Nếu các NH tuyển dụng vào đơt sau Tết thì toàn yêu cầu kinh nghiệm bạn nhé (Trừ 1 số vị trí đòi hỏi bạn có kinh nghiệm bán hàng/ kinh doanh rồi...) Còn sớm thì đầu tháng 4 là có NH tuyển đợt đầu cho SV năm cuối rồi như MB chẳng hạn :D

help!

sao mình không đăng kí đc mục nhận tin nhắn tuyển dụng tự động từ hệ thống qua email nhỉ? Mình đã rất cẩn thận làm từng bước mà, có ai giúp mình với!!!!!!thanks!

Cho e hỏi sao trong các vị trí tuyển dụng ko có ghi mã số dự tuyển, thế gsu muốn thi vị trí chuyên viên hỗ trợ tín dụng thì ghi mã số dự tuyển như thế nào trong cái file mẫu hso ứng viên???

Chuyên viên QHKH DN mã số bao nhiêu nhỉ? Sao k có mã số dự tuyển cả nhà nhỉ?

1 số vị trí ko cần kinh nghiệm mà bạn, ví dụ như gdv chẳng hạn. nhưng mình đang là sv năm cuối ko biết nộp có đc ko nhỉ??????????????hix

---------- Post added 01-02-2012 at 09:18 PM ----------

mà ko biết gửi hồ sơ kiểu gì nhỉ? nếu gửi trực tuyến thì sao mà gửi văn bằng với chứng chỉ đc???????
Tức là họ yêu cầu m ngoài mẫu dự tuyển thì nộp file mềm những văn bằng chứng chỉ sau khi đã scan b ak ;)

t nộp hồ sơ rồi, nhưng mà ko nộp văn bằng chứng chỉ liên quan. bây giờ có thể gửi 1 mail khác ko nhỉ? :

thong tin của anh H cung cấp sao ko thấy có code nhỉ cả nhà ơiiiii

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,788
Thành viên mới nhất