SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên và Chuyên viên Kiểm soát nội bộ tại Hà Nội [26.08.2012]

sea bank tuyển giao dịch viên nhưng sao ko thấy họ tuyển ở hà nội mà chỉ tuyển tại thanh hóa thui vậy? tin này có chắc chắn không nhỉ?

Mình cũng nhận được mail báo thứ 2 phỏng vấn sơ tuyển. Không biết ôn cái gì nữa, thôi kệ đến đâu thì đến :-|

tớ nộp mail, cũng vừa thấy có email bảo đi phỏng vấn...chắc có lẽ ai cũng được đi pv đấy/

t vừa nhận được mail gọi đi pv sơ tuyển GDV Hà Nội. Ai có kinh nghiệm pv ở Seabank share t vs. T2 pv, mà chưa biết ôn cái j. :((((((((
Trước hết chúc mừng bạn nhé. SeABank gỡ tin tuyển GDV ở HN, thay vào đó là tuyển GDV ở Thanh Hóa nhưng bạn vẫn được gọi sơ tuyển GDV ở HN - cái này mình k hiểu SeABank luôn;)) --> các bạn đã nộp ở HN hãy cứ chờ đợi & hy vọng nhé:D

Sơ tuyển chủ yếu người ta quan sát ngoại hình của bạn, để ý giọng nói, khả năng giao tiếp, xử lý tình huống - mấy cái này rất cần thiết với 1 GDV, hỏi một số thông tin cá nhân, hiểu gì về vị trí ứng tuyển, cần những kiến thức, kỹ năng gì. Ngoài ra có thể hỏi thêm 1 số thông tin khác, cái này tùy thuộc bạn lái buổi PV theo hướng nào;))

Cuối cùng, chúc bạn thứ 2 tới tự tin & may mắn nhé:)

t vừa nhận được mail gọi đi pv sơ tuyển GDV Hà Nội. Ai có kinh nghiệm pv ở Seabank share t vs. T2 pv, mà chưa biết ôn cái j. :((((((((

Mình cũng nhận được mail báo thứ 2 phỏng vấn sơ tuyển. Không biết ôn cái gì nữa, thôi kệ đến đâu thì đến :-|

tớ nộp mail, cũng vừa thấy có email bảo đi phỏng vấn...chắc có lẽ ai cũng được đi pv đấy/

T cũng có mail gọi đi pv sơ tuyển. Các ấy ca mấy giờ? T là 10h15, thứ 2.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên