SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & Hải Dương [31.10.2013]

khoảng 5,3tr 1 tháng bạn ạ (đã bao gồm tất cả các phụ cấp và lương), nhỏ bạn thân mình làm bên đó nói thế

bạn ơi bạn nt cho mình sdt của bạn bạn để mình tham khỏa thêm về moi truong lam viec bên đó với, sdt cua minh 01663930263, tks ban nhieu!
khoảng 5,3tr 1 tháng bạn ạ (đã bao gồm tất cả các phụ cấp và lương), nhỏ bạn thân mình làm bên đó nói thế

Re: SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội & Hải Dương [31.10.2013]

t ko nộp kèm scan văn bằng chứng chỉ chắc là tạch rồi :d
Chỉ cần CV là được rồi bạn nhé, t chỉ nộp CV và vẫn được gọi đi pv và test nhé :D

- - - Updated - - -

có ai biết về lương GDV bên seabank ko ạ?
Lương cứng chính thức là 4,5tr + phụ cấp ăn trưa, trang điểm. Thử việc 80% lương bạn ạ

Bạn ơi, bạn vừa trúng tuyển GDV của seabank à? Bạn thi tuyển đợt nào thế, đã lâu chưa. Mình được gọi pv chi nhánh mấy lần rồi mà vẫn tạch, thật là chán hết biết :(
Thử việc 80% lương bạn ạ[/QUOTE]

Bạn ơi, bạn vừa trúng tuyển GDV của seabank à? Bạn thi tuyển đợt nào thế, đã lâu chưa. Mình được gọi pv chi nhánh mấy lần rồi mà vẫn tạch, thật là chán hết biết :(
Thử việc 80% lương bạn ạ
[/QUOTE]
Ừ bạn ạ. Tớ mới thi đợt đầu tháng 11 này. Mới báo đỗ hôm thứ 5 tuần trước. Chị bên nhân sự bảo chờ mail gọi thì đi làm, mà mãi vẫn chưa thấy mail, đang sốt hết cả ruột đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên