SeABank SeABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.11.2012]

mình mới thi gdv seabank tháng 10 vừa rùi, thấy chị Hằng bảo chỉ tuyển vài người, chắc đợt đó k tuyển đc nên lần này tuyển thêm chăng? Mình thì chỉ gửi CV qua mail, còn khi nào đc gọi đi thi viết, qua vòng thi viết rùi phỏng vấn mới mang 1 bộ hồ sơ đến.

- - - Updated - - -

mình mới thi gdv seabank tháng 10 vừa rùi, thấy chị Hằng bảo chỉ tuyển vài người, chắc đợt đó k tuyển đc nên lần này tuyển thêm chăng? Mình thì chỉ gửi CV qua mail, còn khi nào đc gọi đi thi viết, qua vòng thi viết rùi phỏng vấn mới mang 1 bộ hồ sơ đến.

gọi cho chị Hằng số nào thế bạn? mình cũng thi đợt cuối tháng 10, ko thấy liên lạc gì chắc ko đạt rùi nhưng mún hỏi điểm thì gọi số nào bạn nhỉ

Mọi ng ơi, gửi qua mail chỉ cần gửi mỗi thông tin ứng viên thôi nhỉ, có cần scan bằng với chứng chỉ nữa k?

Nói thực không biết SeAbank có tuyển dụng thực hay không nữa?Sáng nay mình đến phỏng vấn tại SeAbank Lý Thường Kiệt tầng 4, trước cũng đọc trên các website oài sáng sớm nay thì đọc được tâm thư ở UB cũng phân vân lắm nhưng cũng đi xem thế nào. Đến 1 lúc thì được mời vào phỏng vấn có 2 anh và 1 chị(tên Thúy thì phải), trước mình đi phỏng vấn rất nhiều đến lúc nào các anh chị phỏng vấn cũng giới thiệu tên và chức vụ nhưng ở SeAbank thì không vào cái là:mời em ngồi xuống, em tên j và giới thiệu về mình...Sau đó chỉ còn 2 bác hỏi chuyên nghành còn chị nhân sự thì...gọi điện cho các bạn khác đến pv. Phỏng vấn chuyên nghành xong chị nhân sự bla..bla mấy thứ oài bảo các anh còn hỏi j nữa không rồi nói:"em xong rồi" mình ngồi đực ra chả có đầu cũng chả có kết j tự đưng dậy ra về....hic hic ở các NH khác thì "em có cấu hỏi nào về cv hay ngân hàng không,cảm ơn em đã tham gia khi nào có kết quả thì sẽ gọi....". Vậy đây là phong cách tuyển dụng ở SeAbank hay SeAbank chỉ pv lấy lệ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199
Back
Bên trên