sáng nay có làm bài test rồi, cơ mà mình ko đi được vì vừa mới nộp hồ sơ hôm trc, chiều hôm qua nhận đc mail bảo đi thi sáng nay luôn, trong một tối ko kịp học gì (bỏ sách vở 2 năm nay rồi, chả nhớ kiến thức gì :(( không nghĩ bị gọi nhanh thế, haizzzzzzzz

Sáng nay ai làm test xong mà qua 12h trưa nên họ thu hồ sơ ( đã đậu test có ghi điểm vào hồ sơ) và hẹn sẽ gọi phỏng vấn ở hội sở ko? Cảm thấy mất thêm 1 buổi đi lại nưa rồi. Hic. Đáng lẽ đc phỏng vấn luôn hnay rồi:(

Đã test rồi cơ à, gấp quá, hix mình mới nộp hôm qua. Tiếc thật :confused:

Sáng nay ai làm test xong mà qua 12h trưa nên họ thu hồ sơ ( đã đậu test có ghi điểm vào hồ sơ) và hẹn sẽ gọi phỏng vấn ở hội sở ko? Cảm thấy mất thêm 1 buổi đi lại nưa rồi. Hic. Đáng lẽ đc phỏng vấn luôn hnay rồi:(
Bạn ơi bạn nộp khi nào mà đã được test rồi bạn, đề thi khó không bạn, thi những gì vậy ạ

mọi người có ai down đc mẩu đơn dự tuyển k ạ?chỉ cho mình vs. sao mình k down đc vậy:(

Phỏng vấn 2 lần mà. 1 lần là làm test xong thì họ pv sơ tuyển, lần 2 thì pv với giám đốc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên