SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình chắc tạch rồi, phỏng vấn ở vị trí GĐ Chi nhánh mới chết

hi.cũng như các cuộc phỏng vấn khác thôi.chị hỏi t tại sao lại chọn vị trí này, đưa ra tình huống,...nhưng t bị hỏi một chút về gnhieepj vụ mà lại trả lời không tốt lắm nên ...hic
Kim anh ơi, bạn có thể dành chút thời gian chia sẻ về buổi phỏng vấn ngày hôm nay được ko?

uh.. hôm t đi pv thấy các bạn rất tự tin và chuyên nghiệp, nhìn thấy các bạn lần đầu mà choáng ngợp, thật sự là ngoài sự tưởng tượng của mình. sv chuẩn bị ra trường mà chững chạc quá :D

uh.. hôm t đi pv thấy các bạn rất tự tin và chuyên nghiệp, nhìn thấy các bạn lần đầu mà choáng ngợp, thật sự là ngoài sự tưởng tượng của mình. sv chuẩn bị ra trường mà chững chạc quá :D

22 tuổi đầu rồi đấy bạn ak` :D

Cập nhật tin nóng hổi về kết quả với các em là hiện tại chưa có thông báo chính thức nhé. Có thể mai mới có.Tin vui nữa là chiều nay có các bạn đi phỏng vấn "trực tiếp" luôn vào SB chứ không qua chương trình thực tập sinh. Hoành tráng ghê. các bạn rất tốt, siêu cao thủ cả :).Chiều nay có thông tin thì sẽ post nếu không có thì mai hoặc sáng thư 7, mời cả nhà update thông tin nhé, trên tinh thần là sáng thứ 2 sẽ đi học do đó nếu thứ 7 up thông tin thì có lẽ phải gọi điện cho từng đồng chí rồi :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,491
Thành viên mới nhất
inhophuc