SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thấy các bạn được đi test còn mình chẳng thấy gì cả, cũng hồi hộp như các bạn từ hôm thứ 2 đến giờ. Hy vọng ngày mai sẽ có kết quả. hi

Xin chào các banker chuyên nghiệp tương lai. Tối qua anh không lên mạng để tập trung cho công việc 1 chút. Hôm nay bắt buộc phải có danh sách, do đó anh muốn vắng mặt 1 chút.Cả ngày hôm nay chắc cũng không update thông tin được đâu, do vậy nếu các em hỏi " anh ơi tại sao ,sao lâu thế nhỉ" thì chắc anh đành xin lỗi là không trả lời trên diễn đàn nhé. Danh sách cần đuộc HĐ phỏng vấn, ban GĐ Nhân sự duyệt và kiểm tra nên sẽ phải giải trình từng trường hợp tại sao được, tại sao không.
Enjoy life today with love, fun, game and smile

cảm ơn a Cường, chúc a một ngày làm việc hiệu quả. các bạn cũng thế nhé ^^

chúc mừng các bạn đc vào vòng tiếp theo!:)
mềnh là mềnh đoán đc kq của mình rồi!:(

Chị hằng phỏng vấn mình xong bảo chị sẽ xem xét vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp nhưng khả năng chị sẽ chuyển em sang bên hỗ trợ tín dụng. Có gì ngân hàng sẽ có thông báo lại sau. Thế là thế nào liệu mình có được không các bạn.

thế là tốt rồi bạn ạ, hôm nay là bạn phỏng vấn lần 2 àh? ngoài chị Hằng ra còn có ai pv bạn nữa ko?
Chị hằng phỏng vấn mình xong bảo chị sẽ xem xét vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp nhưng khả năng chị sẽ chuyển em sang bên hỗ trợ tín dụng. Có gì ngân hàng sẽ có thông báo lại sau. Thế là thế nào liệu mình có được không các bạn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost