SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cố lên mấy you! Tụi mình sẽ thành công mà! kaka.. lên dây cót đấy hihi chứ tui cũng run muốn chết nè!

Anh Cường ơi, chính xác khi nào có kết quả phỏng vấn thế anh ,,, cừ chờ thế này lo lại thêm lo ! thấy các bạn cứ đc gọi đi pv làm mình sốt ruột quá

Đề nghị giữ trật tự tại nơi phỏng vấn, chứ các bác nói chuyên nhiều mất sức, phân tán tư tưởng,vào lại nói linh tinh thì sớm bị mời về thôi. chiều nay từ 13g30 sẽ là 1 chị xinh đẹp phỏng vấn các bác cứ yên tâm

---------- Post added 22-02-2012 at 11:40 AM ----------

Hôm nay mồng 1 có ai đi lề chùa không !!!

hic đúng thật đấy, hôm đi phỏng vấn từ lúc bước chân vô ngân hàng cho đến lúc vào phỏng vấn em nói chuyên vs các bạn liên mồm, thành ra lúc vào phỏng vấn thấy khát quá, nhìn thấy có nước trên bàn nhưng mà ở chéo bên cạnh hơi xa xa nên ko dám cầm lên uống hix hix :(
Em có cảm tưởng giọng nói hôm đấy ko tốt thật hiix

Nhưng mà các bạn ơi, cũng đừng lo lắng quá, kết quả thế nào thì cũng tốt thôi, cuộc sống luôn có nhiều cơ hội mà :D

nghe nói là thứ 5 có kq mà h vào web SeABank còn k có xem đc ds cũ cơ các bác ạ. ghi là bạn k có quyền truy cập. hiz

Tình hình là đang đợi kết quả trúng tuyển do vậy các thông tin liên quan đến thông báo phỏng vấn sẽ bị tắt đi là đúng rồi bạn.
Hồ sơ và kết quả thì có đây rồi, đang chờ thôi vì phải trình danh sách trúng tuyển chứ

Huhu, t vừa phỏng vấn về, hễ cứ hỏi tí nào về chuyên ngành là ngỏm củ tỏi luôn, quên sạch, mà lạ lắm cơ, ra khỏi phòng rồi mới nhớ chứ lị. Dù sao thì ta vẫn cứ hy vọng và ...
...
...
...
tiếp tục lót dép ngồi hóng kết quả :smile:

anh cường ơi. hôm nay em trả lời linh tinh quá. hix. nghe bọn bạn xui dại đi chuẩn bị toàn mấy câu thử phản ứng vs giới thiệu thôi. lúc anh vào bảo em có tiếng anh đã thấy run rồi. lúc chị ấy hỏi KTNH lại càng run :(( trả lời lung tung rùi. hjxx. hi vong ko gây ấn tượng quá xấu vs chị ấy. ( xấu rồi nhưng xin đừng là quá xấu )
Nhưng vẫn còn cơ hội và tiếp tục cố gắng. :(

mình cũng đi phỏng vấn về, hix, nói nhanh như bị ai đuổi í, câu c ấy hỏi e có những phẩm chất gì khi cho rằng mình phù hợp với vị trí CV QHKHDN mình trả lời mà ko nhớ là đã nói như thế nào nữa, chị pvan mình còn hỏi 1 câu học bổng mà em đạt được trong năm có bao nhiêu người cùng được, mình cũng tịt ngóm luôn. Ôi, mà mình hồi hộp cứ thế nói tằng tằng thôi:| Phải rút kinh nghiệm mí được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost