SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi, đi phỏng vấn, gặp gỡ trao đổi thôi có phải đi đánh nhau đầu mà bà con ta hừng hực thế nhỉ

8-> Bảo sao hwa a kêu: 1 ngày mệt mỏi :-?
Phỏng vấn nhiều thế này, các bạn được gặp nhau thì nói chuyện với nhau nhiều vào..... cho đỡ run :">
Thấy các bạn được đi pvấn mình lại thấy tự kỷ :((
Đó là một kinh nghiệm tớ rút ra dc đấy, chủ động bắt chuyện trao đổi với mọi người sẽ bớt run, cảm thấy tự tin hơn nữa đó. Chúc các bạn chiều nay may mắn.

Đề nghị giữ trật tự tại nơi phỏng vấn, chứ các bác nói chuyên nhiều mất sức, phân tán tư tưởng,vào lại nói linh tinh thì sớm bị mời về thôi. chiều nay từ 13g30 sẽ là 1 chị xinh đẹp phỏng vấn các bác cứ yên tâm

---------- Post added 22-02-2012 at 11:40 AM ----------

Hôm nay mồng 1 có ai đi lề chùa không !!!

Đề nghị giữ trật tự tại nơi phỏng vấn, chứ các bác nói chuyên nhiều mất sức, phân tán tư tưởng,vào lại nói linh tinh thì sớm bị mời về thôi. chiều nay từ 13g30 sẽ là 1 chị xinh đẹp phỏng vấn các bác cứ yên tâm

---------- Post added 22-02-2012 at 11:40 AM ----------

Hôm nay mồng 1 có ai đi lề chùa không !!!

Ôi, vậy là em sẽ được 1 chị xinh đẹp phỏng vấn rùi :D
Chiều qua em mới đi xong anh Cường ạ, em mới được chùa Trấn Quốc, đền Quán Thánh, phủ Tây Hồ thôi. Hôm nay mùng 1 chắc mọi người đi đông. A đã đi chưa?

chiều nay 14h phỏng vấn. hồi hộp vs hơi lo lắng. :D không biết sẽ bị hỏi j nhỉ.

Ôi, đi phỏng vấn, gặp gỡ trao đổi thôi có phải đi đánh nhau đầu mà bà con ta hừng hực thế nhỉ
Cứ đúng nghĩa đấy mà thấy tmái đi các bạn :) Không còn nhiều tgian nữa đvới những b pvấn lúc 1.30. Cố lên pà con :-bd :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost